• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Đã ra ROM 2.1 EU chính thức cho HERO

zorrovtv

http://liveimage.htc.com/OTA_Hero_HTC_WWE_2.73.405.93-2.73.405.5_release7sd65upagwzkrpms.zip
Đây là ROM mới, cải thiện chất lượng YouTube và là bước đệm lên 2.1, ai chưa up thì up nhé :D
P/s: lúc này để sai title kô sửa được :(

Máy em chưa hack root
Firmware version 1.5
Baseband version 63.18.55.06EU_6.35.06.18
Kernel version 2.6.27-8dd6deee htc-kernel@and18-2
Build number 2.73.405.5 146733 CL#61267 release-keys
Cho em hỏi có up được không và up như thế nào ?
Cảm ơn bác rất nhiều.

evilanddevil

HTC Magic bên Pháp sắp được lên 2.2 cùng thời gian với G1.
HTC hero vẫn chưa có bảng chính thức over air 2.1 nữa, chắc khoảng 29/6/2010 ?? Không biết tương lai sẽ ra sau nữa ....

verylove

e ko mua hero là do ko bít tương lai hero có sánh đc với mấy cái khác ko :(

evilanddevil

Đã có bản update 2.1 oversea cho HTC hero rồi. Các bạn mở wifi lên và điện thoại của bạn sẽ tự bật thông báo nâng cấp.

Thông bào cho mọi người biết, Sprint HTC hero bên Mĩ đã chính thức không update HTC hero lên 2.2. Còn không biết bên HTC bảng GSM HTC hero( bảng mọi người đang dùng) sẽ chính thức như thế nào ... Nếu Legend up thì Hero sẽ cùng up ( HTC vẫn đang im lặng )

trando

Tôi mới dùng HTC Hero, bản Rom hiện tại 1.5, mở wifi lên mà sao không thấy báo update gì cả. Vào website HTC, nhập Serial number vào nó chưa cho Update gì cả

evilanddevil

bạn sài điện thoại công ty fpt phải không? không có market không update được.
Bạn có thể update phiên bản của EU vào http://www.htc.com/europe/support.aspx down.
Bạn còn có thể root hoặc goldcard để up các Rom có market rùi up lên
Hoặc bạn đem ra HTC's care để họ up lên giùm