• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Disable CAMERA Sound (Tắt âm chụp ảnh)

Kojiro

Super V.I.P
phần mềm này hiệu quả phết. Mà sao nokia lại không làm 1 mục trong pần chỉnh tiểng âm chụp ảnh để tắt cho tiện nhỉ????

Mình nghĩ do nó liên quan đến vấn đề riêng tư bạn à, luật pháp mỗi nước khác nhau, làm ẩu ko chừng biến sản phẩm của nokia thành phương tiện phạm tội thì chết :)

tienthanh_pda

mấy bác cho em hỏi lúc cài pm này vào thì nó nằm ở đâu trong máy em kiếm mãi mà không thấy

hackerKD

mấy bác cho em hỏi lúc cài pm này vào thì nó nằm ở đâu trong máy em kiếm mãi mà không thấy

Máy không cần icon để chạy, nó chỉnh sửa file txt trên ổ C, bạn chuyển ĐT sang chế độ im kặng (nhớ tùy chỉnh mục âm báo -> TẮT) là chụp không nghe tiếng luôn. Test trên N97

xelibri

Mình dùng X6, chả cần làm gì, chỉ cần chuyển sang chế độ im lặng là im hết :)):)):))

vuson

tuyệt tuyệt, em tìm mãi mà ko thể nào tắt đc cái âm báo! may có bác:D