• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{HOT} GAME BEJEWELED HDv2.0.20 kim cương mới nhất

love89

GAME này đã khá nổi tiếng rồi nên mình không giới thiệu nhiều...đây là bản v2.0.20 bản mới nhất trên androi mà mình biết với hình ảnh,âm thanh,hiệu ứng rất. . . .GOOD!

như chúng ta đều biết ở các bản trước phải tải file apk rồi copy data chỗ này chỗ kia rất bất tiện nhưng ở bản mới này chúng ta chỉ cần tải 1link apk duy nhất cài đặt và play luôn-điều quan trọng nhất đây:http://www.mediafire.com/?tsuyi36sowobrty chúc các bạn chơi game vui vẻ nếu thấy hay thì nhấn thank mình cái lấy tinh thần!

huynq1979kl

Thanks vì game hay và chữ ký độc! Bản mới này không thấy cải tiến so với bản 0.6 mà còn bỏ mất tính năng tự xoay màn hình dù mình đã bật auto rotate.

Chỉnh sửa cuối:

love89

Thanks vì game hay và chữ ký độc! Bản mới này không thấy cải tiến so với bản 0.6 mà còn bỏ mất tính năng tự xoay màn hình dù mình đã bật auto rotate.
đúng vậy ko biết ở bản sắp tới poca có chức năng này ko?

bản mới này mình thấy ko bằng bản cũ vì ko có xoay ngang màn hình nên tính tiện dụng ko cao như bản cũ và cũng ko có gì mới nên mình đã dùng lại bản cũ, hy vọng những bản sau sẽ có sự nâng cấp thật sự tốt.