• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT..game EA SPORTS™ FIFA 09 Nokia 5800..cảm ứng full màn hình

Hoden

Super V.I.P
EA SPORTS™ FIFA 09 Nokia 5800 Xpressmusic Java Game Touch Game

EA Mobile FIFA 09
Step onto the pitch in EA SPORTS™ FIFA 09! Pass, tackle and shoot your way to victory with a game that delivers real football action. Control the action with new Side-On View and beat the defenders with precision passing.

Execute perfect 1-2 passes, crosses and triangle pass plays. Set up spectacular headers and volleys. Time your shot right for amazing overhead goals. Show your skills to be named Man of the Match. Choose Season Mode or beat the odds in Challenge Mode.

chơi bằng bàn phím ảo

fullscreen có hỗ trợ cảm ứng .

p/s:văn chương dở tệ nên không dám viết nhiều.CLICK THANK NẾU THẤY HAY

line 4share:download
line mediafire:download

Chỉnh sửa cuối:

m0nk3y86

Hay nhỉ, đã lập hẳn 1 topic thì fải test rùi mới gthịu cho mọi người chứ. Còn nếu gthịu ko thì cho vào topic Cập nhật nhé!
Cái nữa là qcáo full màn hình, xong ở dưới lại nói chơi bằng bàn fím ảo, vậy là sao???:-?
Fải rõ ràng thì mọi người mới dám down về dùng thử chứ :|

Hoden

Super V.I.P
Hay nhỉ, đã lập hẳn 1 topic thì fải test rùi mới gthịu cho mọi người chứ. Còn nếu gthịu ko thì cho vào topic Cập nhật nhé!
Cái nữa là qcáo full màn hình, xong ở dưới lại nói chơi bằng bàn fím ảo, vậy là sao???:-?
Fải rõ ràng thì mọi người mới dám down về dùng thử chứ :|

BẠN không đọc dòng này sao:::p/s:văn chương dở tệ nên không dám viết nhiều

bảo là fullscreen có hỗ trợ cảm ứng .mình không có tg test nên nhờmay61 bạn test dùm.chẹp...chẹp...cái anh khỉ già này sao hay bắt bẽ thế nhỉ,nếu thấy hay thì thanh ủng hô mình phát.lấy tinh thần post nửa.:-?:-?:p:p:p:p:p:)):))

m0nk3y86

BẠN không đọc dòng này sao:::p/s:văn chương dở tệ nên không dám viết nhiều

bảo là fullscreen có hỗ trợ cảm ứng .mình không có tg test nên nhờmay61 bạn test dùm.chẹp...chẹp...cái anh khỉ già này sao hay bắt bẽ thế nhỉ,nếu thấy hay thì thanh ủng hô mình phát.lấy tinh thần post nửa.:-?:-?:p:p:p:p:p:)):))
Đã test thử, mún chơi fải để bàn fím ảo, còn hỗ trợ cảm ứng chỉ khi chỉnh menu thui. Hình ko đc sắc nét, chơi fím ảo ko sướng.

Hoden

Super V.I.P
Đã test thử, mún chơi fải để bàn fím ảo, còn hỗ trợ cảm ứng chỉ khi chỉnh menu thui. Hình ko đc sắc nét, chơi fím ảo ko sướng.

Posted via Mobile Device
Game java thì chỉ có vâỵ.

thanhdhl2003

Lập Topic thì nên giới thiệu và hướng dẫn rõ ràng chi tiết. Thêm 1 điều quan trọng là phải test trên máy mình thành công nhé.
Sẽ Del nếu kg chỉnh sữa kg vòng 24h.
Mong bạn tuân thủ đúng nội quy của PDAVIET

thedat007

Phải chi có game đá banh full màn hình hổ trợ phím ảo mờ mờ (khi nhấn vào mới hiện lên như iphone í) thì hay hen!!! :D

NTL83

Có anh em nào chơi game này rồi comment cho mọi người đi

chanchet99

Game nàykhoong hỗ trợ cho 5800 đâu,nó chỉ chuyền đựoc mà không có sút,chọc khe,tạt canh.Đợi bao giờ nó cập nhập phiên bản mới ma hỗ trợ cho cảm ứng thì mới chơi được !