• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot hot. Baonet V4.0 cực đã!

locthuyforever

Báonet.mobi đã có v4.0, nhiều cải tiến chờ bạn khám phá,
Sơ lược những điểm mới thôi nhé
Đầu tiên là giao diện khởi động

Nhiều Skin để lựa chọn, tùy chỉnh được kích cỡ chữ, số ảnh hiển thị, chế độ hiển thị đầy đủ hay rút gọn

+ Giao diện mặc định

+ Đen cơ bản

+ Hồng

+ Hoàng hôn

+ Lam

+ Trang thông tin trên Dân trí

+ Và VnExpress

+ Thông tin Version

Và trang download trên trang chủ tùy từng dòng máy
http://baonet.mobi/

Hãy thưởng thức và đừng quên thanks nhé!

anxongjong

Baonet 4 ăn dung lượng data hơi bị nhiều nhỉ, kiểu này tốn thóc bộn. Khi vào trang tin xong trở ra con trỏ lại nhảy lên đầu trang lại mất công kéo xuống, làm sao cho nó trở về vị trí lúc chọn thì hay hơn.

locthuyforever

Baonet 4 ăn dung lượng data hơi bị nhiều nhỉ, kiểu này tốn thóc bộn. Khi vào trang tin xong trở ra con trỏ lại nhảy lên đầu trang lại mất công kéo xuống, làm sao cho nó trở về vị trí lúc chọn thì hay hơn.
Muốn giảm dung lượng thì bạn vào phần cài đặt:

các mục tùy chọn:
+ Cỡ ảnh: bạn chọn Rất nhỏ > nhỏ > Vừa > Lớn > rất lớn. => Nếu giảm được cỡ ảnh sẽ giảm được dung lượng đấy

+ Tùy chọn số ảnh: bạn có thể cho số ảnh hiển thị từ 0 đến 5. => Giảm số ảnh sẽ giảm được dung lượng.

+ Giao diện: Chọn rút gọn thay cho Đầy đủ sẽ tiết kiệm được dung lượng đấy.

Cái này hay hơn Socbay là không phải tốn hạt dẻ, xem được nhiều đầu báo, chạy nhanh!
Mình xài Mobi, đăng ký 3G gói M10 (10k) được 30Mb/tháng, mấy tháng nay khuyến mãi toàn được 60M/tháng, xem đã chưa hết dung lượng!

Chỉnh sửa cuối:

vuong234

Member
Có mà bác, bác vào phần cài đặt mình có thể lựa chọn giao diện mình thích, font chữ, kích thước ảnh, ...

Không dùng được font hệ thống đâu bạn! Ít ứng dụng java có đủ khả năng làm việc này! Chỉ hỗ trợ chỉnh chữ to nhỏ thôi!