• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot Hot Cài Warfareinc thành công trên p1i

thaiminh40

Lười giới thiệu về game quá :D Anh em tham khảo đỡ ở đây nghe [http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=55864 Cách cài game cũng tương tự s60 3rd:
1-kết nối Đt qua PC suite

2- Chọn application installer->chọn StyleTapSymbianDevice09023.SIS và cài đặt. xong rồi thì tắt máy khởi động lại.Chạy StyleTap rồi thoát ra.
3-Kết nối Đt với PCsuite lại. Chạy AppInstaller.exe trên PC và add tất cả files trong thư mục Warfareinc vào rồi nhấn install all files to device

4-Tắt kết nối Đt và thưởng thức games (nhớ nhập WI_kg để cài full nha) :)):)):))

Download

thêm bản StyleTapfull
Ngoài ra còn có thể cài các games của palm os có đuôi mở rộng là prc và pdb như zuma (cái này nó đòi key :( ),TheQuestRes,pthriller2...đã test thành công nha

Chỉnh sửa cuối:

thaiminh40

Tối qua chơi thử thấy chạy ngon lành rồi :D
Mình thích game này lâu rồi nhưng vì lúc trước phiên bản StyleTap 0.9.016 không hỗ trợ uiq3
À có ai test rồi cho mình hỏi cái handyshpr có sẵn trong styletap sử dụng thế nào vậy ?

NokuaN70

Well-Known Member
Đính chính thêm cho đồng chí thaiminh40 là: Sau khi cài StyleTap xong, để add game thì chạy file StyleTap@AppInstall trong thư mục StyleTap nhé. Bài hướng dẫn phía trên thaiminh40 chỉ nói chạy file AppInstall làm tối qua tui làm hoài kg dc :D.

Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
Có chạy đựoc trên p990 ko bác ơi?Ai test rồi trả lời giùm với
Test thử đi bạn, P1 chơi dc thì có lẽ P990 cũng chơi dc, với lại hướng dẫn cài thì nghe có vẻ dài dòng, nhưng làm thì chỉ 5 phút là xong.
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối: