• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot hot ứng dụng "lời chúc bất ngờ" hẹn giờ chúc tết Nguồn bài viết : DroidViet.Com

supermama0229

Cuộc sống là chia sẻ yêu thương . Vì vậy chúng ta có rất nhiều ngày kỷ niệm để thể hiện tình cảm của mình với người thân bạn bè như là sinh nhật , valentine , noel , 8/3 , 20/10 , ngày của mẹ , ngày của cha, năm mới ... Trong những ngày đó ta thường nói những lời chúc , gửi những món quà hoặc tấm thiệp đến người thân, bạn bè . Tuy nhiên nếu bạn không thể gặp người đó và muốn gửi thông điệp yêu thương một cách đặc biệt chứ không chỉ là gọi điện nhắn tin thông thường . ứng dụng này sẽ giúp bạn làm điều đó .
"Lời chúc bất ngờ" cho phép bạn tạo các thông điệp trên phông nền đẹp và nhạc nền lãng mạn . sau đó bạn có thể cài đặt ngày giờ hiển thị thông điệp và cài đặt ẩn ứng dụng để mang lại bất ngờ cho người ấy .Thanks and best regards
link download (Key tim kiem : vnprosoft)
https://play.google.com/store/apps/d...rmwishes&hl=vi

hakool

Là sao bạn.. bây giờ mình đổi lịch ngày tháng đến sơm hơn là được 1 lời chúc....mới lại ngày âm có tính không