• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT-HOT-Wheee! skin for HomeScreen++! (tuyệt đẹp)

hooliganboy

Version 2.61 of the Wheee! skin for HomeScreen++!
Lâu rùi ko tham gia bên box Windowmobile , nhưng mù vừa rùi mới dạo wa bên xda thấy cái skin này đẹp mà ngộ nghĩnh wa , nhìn hay hay nên post lên cho anh em cùng khám phá :):):))>:)>:)
[Screenshot]
:D:D theme nhìn hay hay phải ko các bạn ????

Sau đây là cách cài đặt và sử dụng nhé , mình ko có máy test nên bạn nào down về test thử rùi cho ý kiến nhá ;);)

Hướng dẫn nè:

1) Download và cài đặt phiên bản mới nhất của phần mềm Homescreen++ ( lưu ý theme này sẽ ko làm việc với mổi batteryStatus ko )

2) Giải nén tập tin chứa fille theme ( Wheee_v2.x.rar ).Copy thư mục " Wheee " và file " Wheee.xml" vào trong thư mục bạn đã cài đặt "HomeScreen++" . Mở thư mục đã giải nén , tìm trong thư mục " Storage Card " và copy thư mục " Wheee" trong đó vào trong thẻ nhớ của bạn .

3) Để điều chỉnh skin thì đáng tiếc thay bạn phải diều chỉnh bằng tay . Tìm và mở file Wheee.xml với bất kì trình chỉnh sửa văn bản nào , rồi tìm dòng có chữ "EDIT", chỉnh sửa lại đường dẫn của bất kì chương trình hay plugin nào bạn mún thay đổi .

4) Còn nếu bạn muốn chạy full Wheee! theme thì đơn giàn bạn chỉ cần kích hoạt HomeScreen++ , sau đó vào trong HS++ settings rồi chọn Wheee theme , thế là done . Nhớ là bạn nên đánh dấu tất cả những " extra " indicators trong HS++ settings .

Sau đây là phần download nhé :D:D
HomeScreen++ thì các bạn down ở ĐÂY
Còn Wheee theme thì down ở đây nhé :-?:-?
[HIDE="click thank to view"][url=http://www.zshare.net/download/17725013d90edecd/]/URL] [/HIDE]
or ở đây :
[HIDE="click thank to view"][url=http://rapidshare.com/files/140517664/Wheee_v2.61.rar.html]/URL] [/HIDE]

Lưu ý theme này chỉ dùng được cho màn hình QVGA nhé

Chỉnh sửa cuối:

longak83

chưa cần pik hay or dở thank trước 1 phát rùi test hehe ;)...nhìn thấy hơi bị kool á :D

Shy

bác phải chỉ cụ thể cho em cái trong phần down Homescreen nhìu cái down quá em hem bít cái nào,có bác nào test thử trên O2 mini chưa bảo cho em lun :p

hooliganboy

bác phải chỉ cụ thể cho em cái trong phần down Homescreen nhìu cái down quá em hem bít cái nào,có bác nào test thử trên O2 mini chưa bảo cho em lun :p

Down cái HomeScreen plus plus đó bạn , ở mục 4.0 Download - UI (Advanced) Edition - Version 1.06 đó

longak83

ngồi mò mẫm cả bủi chìu mà hok cách nào làm giống tấm hình demo...nên xóa lun òy :( hik hik

vnanhvn

Baby cute ghê, nhưng dù sao cũng thử test xem co nhanh hơn các themes khác không ^^! thanks bác nhé!