• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot ! Papaya Farm HD full 1.3 Android

tuan_manh_1986

mình lang thang tren google tháy game mới nên dow về test trên con disene hd rất ok đồ họa k biết nói gì hơn rất rất tuyệt mình chưa biết cách up hình thông cảm nha co dow về chơi thư rùi cho mình ý kiến nha nhớ thanks ủng hộ mình 1 cái nha _Game:papaya Farm la game trồng trọt game này giống như game Happy Farm bên khu vực V5 nếu ai đã từng chơi qua thì sẽ biết,game này k có trong Maket của HDH Androi đâu. Link:http://www.mediafire/?7tcb2w5vov75o7w Đây là link hình game mì bổ sung thêm:http://img441.imageshack.us/img441/3629/papayafarmhdandroid1.jpg

Chỉnh sửa cuối:

phong1892

Nè bạn đừng có cho mình là hay là giỏi mà bắt bẻ người khác nha
bác sai thì bác cứ nhận đi đã, lẽ ra người ta nói ngay từ lần đầu thì bác phải kiểm tra lại, chưa gì đã cãi rồi. bác bị bắt bẻ ở đây không ai biết bác là ai chứ đến khi chém gió cùng bạn bè bị bạn bè bắt bẻ lúc đấy mới thấy ngại. Người ta góp ý thì bác cứ thank người ta một phát cho cái góp ý đúng đi cái đã. Ý kiến em chỉ vậy thôi, bác chém em nhẹ tay :D

tuan_manh_1986

bác sai thì bác cứ nhận đi đã, lẽ ra người ta nói ngay từ lần đầu thì bác phải kiểm tra lại, chưa gì đã cãi rồi. bác bị bắt bẻ ở đây không ai biết bác là ai chứ đến khi chém gió cùng bạn bè bị bạn bè bắt bẻ lúc đấy mới thấy ngại. Người ta góp ý thì bác cứ thank người ta một phát cho cái góp ý đúng đi cái đã. Ý kiến em chỉ vậy t
hôi, bác chém em nhẹ tay :D
Vậy bạn đã thanks mình chưa đó mình nói disene hd vậy sai hả,ai lần đầu post bài cũng phải có sai hết k ai post hoàn hảo hết

mars_huce

Trời disene hd là dt của hãng HTC đó biết k bạn chắc bạn chưa xài HDH android hả sao k biết mẫu disene hd vậy.
Uhm ;;) mình chưa được sài con disene hd bao h cả! Cảm ơn bạn đã mở rộng hiểu biết cho mình.
HDH Android thì mình mới sài sensation thôi.

Chỉnh sửa cuối:

tuan_manh_1986

Uhm ;;) mình chưa được sài con disene hd bao h cả! Cảm ơn bạn đã mở rộng hiểu biết cho mình.
HDH Android thì mình mới sài sensation thôi.
Vậy à,mà bạn có tải game về tets chưa sao k thanks ủng hộ mình vậy bạn

badman_87

Member

bạn đưa bài lên cho mọi người là rất tốt cảm ơn bạn nhưng không nhất thiết phải hỏi mọi nguời thank đấy là quyền của mỗi người bạn ạ.mà bạn nên đưa hình ảnh vào bài viết chứ mình thấy những bài bạn đăng chẳng thấy hình đâu cả.

mars_huce

Nếu thấy bài viết của bạn có ích, mọi người sẽ tự click thank cho bạn. Còn nếu bạn post bài lên chỉ để câu thank thì bạn nên tạo vài cái nick ảo rồi tự sướng nhanh hơn đấy.
Còn game này không thuộc thể loại mình thích. Sorry nha'!

DUYAT

bạn đưa bài lên cho mọi người là rất tốt cảm ơn bạn nhưng không nhất thiết phải hỏi mọi nguời thank đấy là quyền của mỗi người bạn ạ.mà bạn nên đưa hình ảnh vào bài viết chứ mình thấy những bài bạn đăng chẳng thấy hình đâu cả.

bạn này nói đúng đấy, ko nhất thiết bắt buộc người khác phải thank đâu, tùy lòng mỗi người thôi, à mà sao mình cũng chẳng đưa hình lên được, nó báo với mình nth bạn xem giúp mình với, thank

Bạn có thể gửi bài mới
Bạn có thể gửi bài trả lời