• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{[HOT]} Raging Thunder 2 v1.0.5 Symbian 3,S60v5

quyrombinhduong

Game này chắc khỏi giới thiệu nữa ! anh em test xem, mình vừa tìm đc là up lên,chưa test đc, nếu ko đc thì MOD del bài giúp em nhé ;;)
http://depositfiles.com/en/files/n5lytngyl

THÔNG BÁO: sau khi test thì ....s60v5 không chạy đc, chỉ chạy đc trên sym^3. Thành tha65txin lỗi anh em:(

Chỉnh sửa cuối:

Kelvezu

Cái này hôm bữa có down 1 bản về cài cho con 5230 của mình mà kô chơi được, kô biết bản này thì sao.

LastKnight

kô biết trùng kô ta,tại thấy cái tên wen wen như down rồi....mà kô có test,kô biết 5800 chạy ổn định game này kô ?:(

nguyentien93

trời ơi, k chạy đc trên v5 thì post qua đây làm gì hở bạn, có box sym^3 kìa. Đau lòng làm sao, tưởng có raging thunder 2 để chơi nữa chứ :(( :((
Lick down cũng chả đc, hình thì lấy trên IP thì fải :(

vipcan

bạn ơi nếu có API rồi thì vào game có ngon lành cành quất khôg ;;)

jack_hunter97

Dù có cái đó cũng kô bạn à vì game dành cho những điện thoại N8 thui mình đang cố gắng để dành tiền để mua 1 con android xài cùng giá tiền 5800 nhưng pro hơn mình chỉ ý kiến thôi nhá đừng chém mình