• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot SPB mobile shell 3D V1.0.1

leviethung2612

Đúng rồi, bấm phím Home nó vẫn hiện ra list các launcher nhưng ko thấy thằng này, mặc dù đang chạy :-?

DaiQuoc

câ65u dùng con gì vậy mình đã tẽ updete âm âm mà ko vấn đề gì.nhớ tắt 3g và wifi nghe, nếu còn ko được cậu dùng bản này nghe trường hợp ko được nữa thì bạn PM mình gửi bản V5.0 crack dùng củng ok lám chạy tốt
http://filebulk.com/66yy8rtq6q1k/spb.shell3d-1.0.1cracked.apk.html

home mình đã tex lại trên dell vẫn tốt mình đã tẽ kỹ 4 ngày rồi ko thấy lổi gì,néu các bạn tex trên máy khác thấy ko tốt thỉ nêu lên cho anh em biết nghe!

troly

Well-Known Member
Máy mình chạy ok, up thời tiết vô tư. Chỉ mỗi tội trong Favorite Contacts không thấy ảnh đính kèm (chỉ một màu đen thui), ko có hình ảnh thì nó cho thấy tên? Có ai bị như mình không?

DaiQuoc

giải đáp

Máy mình chạy ok, up thời tiết vô tư. Chỉ mỗi tội trong Favorite Contacts không thấy ảnh đính kèm (chỉ một màu đen thui), ko có hình ảnh thì nó cho thấy tên? Có ai bị như mình không?

nếu như ai có cài các giao diên khác nhau thi se bi đụng hàng nghe chẳn han như,android seven pro va adw laucher .sẽ ko hiển thi khi ấn home

troly

Well-Known Member
nếu như ai có cài các giao diên khác nhau thi se bi đụng hàng nghe chẳn han như,android seven pro va adw laucher .sẽ ko hiển thi khi ấn home

Máy mình có cài adw laucher song ấn home vẫn có biểu tượng nhé, nhưng Contacts không thấy ảnh thôi?

thangdinh1982

Bác ơi. Em cài cho Samsung galaxy ace nó update duoc 1 lần rồi nó đòi mua. Khi nhấn không mua thì nó out luôn. Bác có bản khác cho em xin. Thanks

namy2k

Em dùng cái này hao đến 50Mb ram...chạy nặng quá. Tiếc thật

thangdinh1982

sao em xài được chưa tới một ngày nó lại out luôn rồi bác ơi, không có cách nào vào lại được chương trình. vẫn là Galaxy Ace.

troly

Well-Known Member
sao em xài được chưa tới một ngày nó lại out luôn rồi bác ơi, không có cách nào vào lại được chương trình. vẫn là Galaxy Ace.

Thế thì chịu rồi, máy mình cài từ khi nó xuất hiên đến giờ, up vô tư. Desire ^o^.

djtrungkien

SPB Shell 3D v1.0.2

Phiên bản tiếp theo. Hỗ trợ Android OS 2.1 - 2.3.3. Sử dụng tường lửa (droidwall) để chặn Market nhưng không chặn SPB Shell 3D thì mới hoạt động.

f-0-68003523898371d620523d6f69efbbf33a46c69a

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?7xvh6gzjpy9irab[/DOWNLOAD]