• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Trọn bộ 24 games link nhanh của hãng Gameloft cho Android

hth2813

Cập nhật các phiên bản mới nhất cho HTC Sensation và LP Optimus 2X

kaka_nd

Bạn cứ cài thử bản khác xem, mình thấy có người dùng Sensation chơi được đấy !

Real football 2011: HTC sensation bản nào chơi được vậy bạn. mình cài bản cho galaxy s không full màn hình, phím bấm bị lệch

MINH19051991

bạn làm ơn cho mấy đường dẫn để copy file data của game vào máy đi, có nhiều game ko có hướng dẫn nên mình ko biết copy vào đâu cả? ví dụ như shadow guardian

kaka_nd

Real football 2011 + avata cho sensation chưa pác.đang đợi 2 bản game này đây.hihi

Real football 2011 bản dùng cho sony ericson arc đó. Mình download bản đó về cài chơi ngon lành. HD nhá + full màn hình + phím bấm không bị lệch chơi rất khoái

mikoha

máy mình atrix chip tegra thì ko chơi được hả các pro?
mình cài vô thấy ko được full màn hình, bấm phím cũng ko được dù bấm ngay nó

kaka_nd

máy mình atrix chip tegra thì ko chơi được hả các pro?
mình cài vô thấy ko được full màn hình, bấm phím cũng ko được dù bấm ngay nó
Bạn hỏi game nào nếu là game Real football 2011 thì bản dành cho sony arc là chơi được đó vì độ phân giải với antrix là như nhau. còn nếu là game "nova" thì bạn tải bản nova 3.0.9 đó chơi ok luôn.

hellmen

Cảm ơn bạn đã chia sẻ nhé!

Bạn ơi mình down data từng game về rồi nhưg làm theo hướng dẫn cuả bạn copy vào đường dẫn này nọ ko được. Mong bạn chỉ dẫn chi tiết hơn nhé ;)

dino2910

Bạn cho mình xin link game Gangstar Miami và Shadow Guadian cho SS Galaxy S2, mình down bản cho galaxy S nhưng chạy ko lên hình, cám ơn

sbovn6868

có bài hướng dẫn cách download data mình mới làm được do không biết về mấy thứ này có lắm

tuan_manh_1986

chao bạn ơi cho mình hỏi game đá banh có chơi được cho disene hd k,mà link bạn đâu phải link mediafire đâu bạn link này dow tính tiền mà bạn