• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Trọn bộ 24 games link nhanh của hãng Gameloft cho Android

tuyetthan200

toàn link lạ ko à .... yêu cầu để link ngắn gọn down trực típ luôn , ko phân chia ra dòng gì hết ....

hth2813

toàn link lạ ko à .... yêu cầu để link ngắn gọn down trực típ luôn , ko phân chia ra dòng gì hết ....

1. Phân chia dòng là do gameloft

2. Link không hề lạ, bạn vào sau đó click vào tìm link tải là ra, sở dĩ mình làm thế là vì chỉ down từ đó các bạn mới được down max speed !

tuyetthan200

1. Phân chia dòng là do gameloft

2. Link không hề lạ, bạn vào sau đó click vào tìm link tải là ra, sở dĩ mình làm thế là vì chỉ down từ đó các bạn mới được down max speed !

down về ko thấy file Apk toàn file lẻ tẻ ko bít làm gì copy vô đại mục gameloft kết quả ko ra cái Icon nào , chỉ mình cài game đi + có nhìu file Apk mà zô game nó bảo là kết nối wifi hay 3g để tải cái gì đó mà gặp mình đâu có wifi hay 3g muốn chơi ngay cơ ..... chỉ mình cách cài đặt ko có file Apk đi .

tuyetthan200

down về ko thấy file Apk toàn file lẻ tẻ ko bít làm gì copy vô đại mục gameloft kết quả ko ra cái Icon nào , chỉ mình cài game đi + có nhìu file Apk mà zô game nó bảo là kết nối wifi hay 3g để tải cái gì đó mà gặp mình đâu có wifi hay 3g muốn chơi ngay cơ ..... chỉ mình cách cài đặt ko có file Apk đi .

có ai trả lời câu hỏi của tui ko

myGenio

có ai trả lời câu hỏi của tui ko
copy toàn bộ các files có dạng đuôi apk vào thẻ nhớ, rồi cài đặt bình thường. có những game khi cài xong rồi chạy ct thì nó bắt bạn phải tải data, tuỳ từng game nhưng data thường hơn trăm mb trở lên , Asphalt 6 700mb, nên phải có wifi hoặc 3g.

trongnam1001

xin cho mình hỏi với. mình đã cài N.O.V.A. HD - Near Orbit Vanguard Alliance nhưng không thấy nó creat folder games trên thẻ nhớ vì vậy khi mình copy data như hướng dẫn trên thẻ nhớ nó vẫn không có tác dụng.( mình đang dung HTC HD2 T-mobile
mình thấy mấy con sungsung galaxy s khi cài lên nó có tạo ra thư mục trên thẻ nhớ và chỉ việc copy data theo đúng đường dẫn là chạy ok.
mình cũng đã dùng thử GLZip.exe để tải data cho ứng dụng game đó nhưng vẫn không ăn thua mà tìm thì không biết file N.O.V.A. HD - Near Orbit Vanguard Alliance.apk nó chạy khi cài nó ở đâu cả? chỉ có mỗi file chạy trên App thôi còn ra không tìm thấy nó cài đặt vào đâu.
xin cả nhà giúp đỡ được không. hiện tại mấy games HD cần download data mình chẳng play được games nào cả?

phongluu060

thấy gams thì hay, nhưng không bít tải data ở đâu... nên không choi9 được.. nhưng vẫn thank bạn đó.

minhhaint1

Minh sai kindle fire, bac nao cho minh hoi: minh cai soft hoac game theo dong nao dc ko? Down ve setup xong toan bao loi

LinhKu

post game mà không post data à bạn,đâu phải nhà ai cũng có wifi để tải data đâu chứ,mà về khoản để máy điện thoại tải data qua wifi thì chắc ít người muốn tải lắm ^^

huutho2004

các bác cho mình hỏi, mình có thể dùng phiên bản dành cho LG 2X để down cho con atrix 4G được ko vậy, vì cùng là dùng chip tegra2. Tks các bác.

Mình thấy có nhiều bạn hỏi cách down data, các bạn có thể tham khảo link sau nhé, mình đã dùng rồi và down bằng PC, sau đó copy vào thẻ nhớ, rất là ok. Về nơi chép data vào, các bạn thử copy vào folder /SDcard/gameloft/tên_game. Mình đã làm và thấy chạy ổn.

http://www.pdaviet.net/showthread.p...hỗ-trợ-tải-dữ-liệu-offline-cho-gameloft/page2