• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOTFIX] Digital Picture Enhancement (sửa lỗi ảnh bị hồng)

BatKid

Super V.I.P
Ngay sau khi nhận được nhiều sự than phiền về sự cố lỗi điểm hồng đỏ khi chụp ảnh trên HTC HD2 HTC đã có bản cập nhật HTC vào ngày hôm nay.

HD2 – Digital Picture Enhancement

This update for HTC HD2 delivers clear digital picture quality like never before. Living up to the name of “HD” this phone and its twin LED flash will take beautiful pictures for you to cherish your memories. Displayed in brilliant vibrant colors on its 4.3 inch screen, HTC HD2 camera will delight you.

Installation Instructions:

Note: This update is only applicable to ROM version is equal to 1.60.XXX.X, or lower.

Tải file : Click Here

Chỉnh sửa cuối:

thongkythuat

hic trang này toàn tiếng anh, em không hiểu bác ơi, bác có thể làm link down luôn được không vậy??? rất tiện cho anh em nào ko biết tiếng anh:) thank bác nhiều

thongkythuat

không là làm biếng đọc, mà là dốt tiếng anh quá đành bó tay :( bác cho em ngu cũng chịu, có sao nói vậy

QuangThang89

không là làm biếng đọc, mà là dốt tiếng anh quá đành bó tay :( bác cho em ngu cũng chịu, có sao nói vậy

S.Mod Badkid chỉ nói vui thôi mà bạn, cần gì phải bi quan thế. Nếu bạn ko hiểu English thì bạn bỏ vào Google nó dịch cho, mình cũng thường làm vậy mà ;;)

tdqnet

Em cài hotfix này vào mở camera lên thì tối thui, soft resest thì mở camera lên được nhưng lại gặp lỗi mà hình không chịu khóa (dù vẫn đặt pass bình thường), đành phải hard resest.

heroofg

Chào các bác e có vào trang chủ của hãng HTC down phần mềm sửa lỗi hồng ảnh về cài máy cài rồi mà không hết hiện tượng hồng ảnh của máy. các bác chỉ giáo giúp em. thank!
Rom của em phiên bản châu âu. 1.43.479