• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HP data messenger gặp sự cố!

tungk38h

E mới tậu con HP data này nhưng không hiểu tại sao mà mát chỉ hoạt động với 3G! 2G có sóng nhưng chập chờn không gọi được! gọi đến báo không liên lạc được! không sms được! E up rom lại cũng không được! con của e là hàng vodafone không biết nó có hỗ trợ GSM tại VN không? vào boot loader như thế nào vậy? các PRO giúp e với! thạnk nhiều!

tungk38h

bác nào giúp cho e nó với! dùng 3G nhanh hết pin với lại sóng yếu lắm!

namhung1177

minh cung dung hang vodaphone
moi cai tot
ko van de gi
ban thao sim ra lap lai xem
co the la sim tiep xuc ko tot

kienoi

con e cũng vodafone bac thu hardset lại tắt 3g đi xem sao e nghĩ do sóng 3g

buratino_d2t

minh cũng dùng hàng vodaphone thấy tốt mà, bạn dùng mạng gì? nếu dùng của mobiphone thì có khả năng là bị như thế thật

shinoda8x

em đang dùng con Hp data mess , hiện giờ nó đang có bệnh như sau mong các bác chẩn đoán bệnh cho em với : gọi đi được, nhận được tin nhắn, nhắn được tin đi, nhung không nhận được cuộc gọi hoặc nhận được 1 ,2 cuộc xong là lại thuê bao quý khách ... cái icon sóng nháy liên tục nhúc đầy vach lúc ko vạch logo mạng vẫn hiển thị ở today, em dùng mạng vinaphone ~~ hôm nay em vì nó nhỡ nhiều việc quá mong các bác giúp