• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HP iPAQ HW6515

bbaaoolloonngg

mình có 1 HP iPAQ HW6515 hiện xài win2003 nay muốn up rom. vậy có nên up không và up thì rủi ro ra sao. ai ở hcm có thể up dùm mình mang máy tới up dùm mình

PhamQuang

Manager
mình có 1 HP iPAQ HW6515 hiện xài win2003 nay muốn up rom. vậy có nên up không và up thì rủi ro ra sao. ai ở hcm có thể up dùm mình mang máy tới up dùm mình

UP ROM cho HP iPAQ thì có gì khó khăn đâu?
Dưới đây là Link tải WM2003SE cho 6515:

http://h20000.www2.hp.com/bizsuppor...esId=501209&swLang=8&taskId=135&swEnvOID=2050

Cụ thể:

ftp://ftp.hp.com/pub/softpaq/sp33001-33500/sp33344.exe

- Tải về
- Kết nối máy, sync với PC và chạy Up ROM.

duongtran

các bác cho em hỏi máy này có w6 không ạ em đang có một con muốn úp thử xem thế nào

T

tramyca

Guest
Em mới mua 1 con HP iPAQ hw6515. Em muốn Up WINDOWS lên 5.0 nhưng không làm sao tìm được Link để down, Bác nào có Link làm ơn chỉ dùm với, làm ơn chỉ luôn cả cách vào BIOS để Uprom nữa nha. Cảm ơn nhiều (Nếu có thể gửi dùm Link vào nick: moctinhvuong@yahoo.com giúp em nha