• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC 8925 Loa không nghe được

Status
Không mở trả lời sau này.

myhoian

Mình được cho con 8925 của at&t bị khóa sim vn, rom ban đầu của nó là Win 6.0
Mình dùng tool :KaiserUnlocker V2 by Olipro
http://pdaviet.net/showpost.php?p=282983&postcount=4

Làm xong bước thứ 2 thì do mình không chú ý phải dùng Win 6.1 mới ok,kho xong bước đó máy mình bị lỗi màn hình nhiều chấm chấm và sọc.
Sau đó mình up lại bản room ATT Tilt-RUU_Kaiser_CINGULAR_WWE_3.57.502.2_radio_sign_25.88.40.05_1.65.21.18_Ship.exe

Máy ok, mình thực hiện lại các bước unlock theo KaiserUnlocker V2 by Olipro máy đã unlock ok, đã nhận sim. Mình thử nghe nhạc thì vẫn tốt, nhưng khi qua bấm một số nào đó gọi bất kỳ chẳng hạn như 900 loa trong nghe vẫn bình thường, sau đó mình chọn chế độ loa ngoài, loa chỉ phát được vài tiếng rồi im luôn, nghe tiếng rè rè. Mình tắt máy khởi động lại thì chỉ gọi là nghe được cuộc ban đầu các cuộc tiếp theo là loa không nghe gì hết hoặc nghe tiếng rè rè trong loa.

Ai giúp mình lỗi này với, không biết có phải bị phần cứng không.
Thanks.

NhatToai

Super V.I.P

anhkaikei84

nên dùng radio 1.65.24.36 (the best of best);;), bạn tự tìm để download radio này trong forum này nhé.chúc vui.

Status
Không mở trả lời sau này.