• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC 8925 Lỗi Mic cần cao thủ chỉ giáo ?

lamtuanhao123

tình hình là máy mình đang bình thường tự nhiên Míc bị gì không biết thổi thì nghe, còn nói thì không nghe gì hết đã thử uprom khác vẫn bị như vậy ae nào biết chỉ hộ mình cách khắc phục lỗi nha thanks ae trước ?

NhatToai

Super V.I.P
tình hình là máy mình đang bình thường tự nhiên Míc bị gì không biết thổi thì nghe, còn nói thì không nghe gì hết đã thử uprom khác vẫn bị như vậy ae nào biết chỉ hộ mình cách khắc phục lỗi nha thanks ae trước ?

Bạn đang dùng ROM gì vậy.Máy tự nhiên bị hay sau khi có sự cố gì?...
Thử vào Setting/System/device Information xem thông tin ROM và Radio version rồi post lên đây xem.
Bạn cho ít thông tin quá nên khó mà hiểu rõ vấn đề được.

lamtuanhao123

e đang dùng thi tư nhiên nó bị e mới úp lại rom góc để xem có còn bị nũa không, hix tự nhiên đang xài bình thường cái bị ah đã thử mở máy thay Mic vẫn bị như vậy

hiện e nó vẫn còn đang trong tình trạng như vậy không hiểu tại sao lại bị như thế phải làm rớt hay gì bị không nói, chán quá có cao thủ nào giúp đỡ e không :L

Last edited by a moderator:

NhatToai

Super V.I.P
Bạn đang dùng ROM gì vậy.Máy tự nhiên bị hay sau khi có sự cố gì?...
Thử vào Setting/System/device Information xem thông tin ROM và Radio version rồi post lên đây xem.
Bạn cho ít thông tin quá nên khó mà hiểu rõ vấn đề được.

Bạn đọc kỹ lại bài mình đã post nhé!

lamtuanhao123

Rom version : 1.62.502.0
Rom date : 01/17/08
radio version :1.27.14.09
protocol version : 22.45.88.07h ???????

lamtuanhao123

không biết tại sao giờ nói chuyện máy của mình phải kề miệng vào kế MIC la lớn thì người nghe thấy nhỏ lắm, còn nói chuyện bình thường thì bên kia không nghe được gì, chi có thổi vào MIC thì mới bình thường thôi, mình đã thữ thay MIC khác vẫn bị như vậy mong ae ai biết cách khắc phục thì chỉ cho mình với thanks ae đã chỉ và xem bài