• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC aria liperty bị lỗi phần mêm - cần người cài lại giùm + trả công

muatuyet

nguyên nhân phát bệnh của em nó như sau:
trả là tình cờ một lần táy máy không nhớ vào phần mềm nào đấy..máy ở chế độ dùng ,đèn sáng liên tục..để trong tủ khổng bít ,,thế là em nó hết sạch pin và tự tắt nguồn..
tưởng chỉ là hết pin bình thường thôi ai ngờ lúc bật lên thì thôi xong máy chỉ khởi động hiện logo HTC màu xanh sau đó cứ reset rồi lại hiện lên như thế...
sau đó thấy nhiều người bảo thử clear storage xem sao...mình cũng táy máy thử..nhưng kết quả là vẫn thế..
không còn cách nào khác...hnay phải đăng bài viết này nhờ anh chị em diễn nhờ pdaviet cứu giúp...phải cách ly em nó 3 tuần nay rồi...không biết phải làm sao bh :(..mình nghiên cứu thấy bảo phải s-off . hack root..sau đó uprom mới được..nhưng đến giờ vẫn mù tịt về mấy cái này...tại máy không vào được bên trong để cài đặt ....
mình ở Hà Nội..cần giúp sửa máy trong ngày mai ..ai có thể giúp mình được..mình sẽ trả công .

đây là thôg số sau khi buton down+power

Liberty PYT SHIP S -On
Hboot - 1.02.0000
MICrop - 031b
Touch panel -stn21_00
Radio-7.13.35.13
NOv 4 2010,23:12:58
Hboot USB PLUG

FastBoot
recovery
clear storage
simlock

ngocanhkbtx

her her tớ cũng dùng con máy ấy.thử root mấy lần dôi mà lần nào cũng thất bại cảcuar mình thì bị lỗi sóng.chi dùng được sóng 3g không dùng được sóng 2g.chán quá.chưa biết phải làm sao nưa đây?