• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Desire có tiếng kêu sau máy!

nguyenvinhvn

Các bác cho em hỏi là con Desire của các bác khi vỗ nhẹ ở đằng sau có tiếng kêu không(tiếng rung rung ý)?và tiếng đó là của cái gì vậy vì nghe rất khó chịu.Máy em nghe rất rõ em mang ra Nhật Cường hỏi đc NV ở đó cho biết đó là bộ rung ở máy và cho em mượn 1 con khác check cũng có tiếng như vậy.Em nghĩ Desire thiết kế hoàn hảo mà có tiếng kêu vậy thì thật là...:((

ducthang

chắc là do con rung đc trơn tru nên vậy thôi vi nó phải làm nhiêu nhiệm vụ mà không sao đâu miên là nghe goi tốt up rom tốt là oki

theminhbk

Member
Là do cái rung cua em nó thui bạn oi. Em có con nokia củng vậy mà. Cái motor rung thui ko có vấn đề gì ảnh hửơng cả. Em dang xài một em. Chỉ tiếc cho cục Pin thui nhanh hết wa chừng luôn sơ cua một em Nokia đập đá khi hết pin.

ninhnd

Mình lại cứ tưởng nó tự kêu thì đúng là có vấn đề thật chứ bạn gõ vào nó kêu là đúng thôi.ko những kêu mà đt còn hơi rung nhẹ như kiểu có cuộc gọi ấy.
Cứ yên tâm mà dùng nha.ko phải lo gì đâu.mình đã đọc vđ của bạn và test thử máy mình và một số máy khác cũng thế thôi.

hailua_fr

nếu mà ở trên đầu máy và gần loa thì đó là do focus của máy ảnh thôi, máy nào có auto focus thì đều như thế cả.

ghone1990

HD2 mới mua về 3 hôm đầu tiên mình sạc pin và sờ vào phần nắp lưng cũng bị rung rung như kiểu có cuộc gọi đến.NHưng từ khi up ROm là không thấy có hiện tuơng đấy nữa