• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Desire của em cứ chạy một lúc nóng là tự động restart lại

intershop

Các cao thủ cho em biết cách xử lý lỗi này.... máy em có hboot 0.93 sao dowgrate 0.83 không được....????

haimap12

Bây giờ không cần downgarde nữa đâu thưa bạn...mình bản chỉ cần chạy ROM khác và bản radio nào đó phù hợp là Ok lại thôi!!!!!! hiên tại thì Unrevoked version mới nhất đã hỡ trợ 0.93 rồi đó bạn.......chúc bạn thành công nhé.......don't worry!!!!!!!!

intershop

nhưng sao biết và tìm được bản nào phù hợp??? bro hướng dẫn dùm, máy mình xuất xứ châu âu, mình nghịch một lúc giờ còn lại duy nhất 3 chữ htc.... hướng dẫn cụ thể dùm

bestofstrongman

máy bạn đã HROOT chưa? nếu chưa mà bị như thế thì chia buồn cùng bạn... có khả năng máy bạn bị lỗi phần cứng, phải thay main lắm...

Hoden

Super V.I.P
desire dòng máy này ưa bị reset mà, thảo luận thấy nhiều diễn dàn nói về lỗi này nhiều lắm nhưng không biết họ khắc phục bằng cách nào

HuynhThanh

desire dòng máy này ưa bị reset mà, thảo luận thấy nhiều diễn dàn nói về lỗi này nhiều lắm nhưng không biết họ khắc phục bằng cách nào

Mới bán con Desire nè, lỗi này không có cách khắc phục đâu:(, có lẽ do phần cứng, nhưng cũng tùy máy chứ không phải máy nào cũng bị cả.

Hoden

Super V.I.P
Mới bán con Desire nè, lỗi này không có cách khắc phục đâu:(, có lẽ do phần cứng, nhưng cũng tùy máy chứ không phải máy nào cũng bị cả.

thấy xda thảo luận hăng vụ này lắm, và nhiều người bị nhưng không biết nó bị lỗi gì,vì không quan tâm,
có lẽ là vậy rồi,..

vuidoi

Pc với laptop nóng quá cũng bị vậy.có lẽ của bền tại người thôi. ko phải lỗi do máy đâu