• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Dezire - Hiện màn hình khóa yêu cầu đăng nhập mail?

csm1210

Mong các bác giúp đỡ em mới nhận con desire nhưng bị khóa màn hình bắt nhập mail và pass.Mong các bác giúp đỡ :((

PhamQuang

Manager
Mong các bác giúp đỡ em mới nhận con desire nhưng bị khóa màn hình bắt nhập mail và pass.Mong các bác giúp đỡ :((

Bạn hãy tạo 1 TK trên gmail.com rồi đăng nhập vào là được thôi.

Kenji1992

em thử rồi mà vẫn chưa được híc bác giúp em với

bạn nhận đt này của ai à , nếu đúng thì bạn liên lạc với người đã đưa đt này cho người đó để xin địa chỉ email và mật khẩu để đăng nhập

ducdl2

Khóa màn hình bắt nhập Mail và pass mình chưa hiểu lắm bạn chụp cái hình được không,thường không có mail của google vẫn có thể mở máy được mà?Bạn không nói cụ thể sao mọi ngươi giúp bạn được?

quang83

Kiểu này giống như cài Security, quét theo hình không đúng nên bắt nhập mail+pass. Nếu không mở dc thì chắc phải wipe thui àh