• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Flyer không hạ ROM Cook được?

sliver2990

Tình hình là em đang xài cong HTC Flyer bản wifi, đã root và đang cái rom HC cook của LeeDroid, em đã cái thử bản ICS thì máy chạy bt tuy nhiên khi cài rom cook của các bản GB thì máy khởi động lại bị treo ngay màn hình HTC, ai biết cách giải quyết thì chỉ cho mình với. Thanks all

PhamQuang

Manager
Tình hình là em đang xài cong HTC Flyer bản wifi, đã root và đang cái rom HC cook của LeeDroid, em đã cái thử bản ICS thì máy chạy bt tuy nhiên khi cài rom cook của các bản GB thì máy khởi động lại bị treo ngay màn hình HTC, ai biết cách giải quyết thì chỉ cho mình với. Thanks all

Trong forum đã có nhiều bài hướng dẫn việc này, bạn cố gắng tìm đọc lại, một trong những Topic đó là đây:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?236547-cach-tro-lai-gb-tu-hc-update-ota-cho-flyer