• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Magic liên tục khởi động lại sau khi hard reset

• Thread starter Echop
  • Ngày gửi
E

Echop

Guest
Sau khi em hard reset máy, máy chỉ chạy đến khi hiển thị chữ Hero rồi lại tự khởi động lại.

Các bác giúp em với.

vtp9x

Sau khi em hard reset máy, máy chỉ chạy đến khi hiển thị chữ Hero rồi lại tự khởi động lại.

Các bác giúp em với.

Máy tự khởi động lại hay là không vào đc menu ? các dòng máy có HĐH ANDROID thì sau khi hard reset thì bạn phải active lại với 1 Gmail ( đơn giản bạn chỉ cần nhập địa chỉ gmail và password). với HTC thì hay hơn G1 nhiều ở điểm có thể sử dụng wifi để active

E

Echop

Guest
Chưa vào được đến phần active đấy bạn ah, chỉ dừng lại ở chũ HERO thôi.

demon22

Các bác giúp em với.
mình cũng bị giống dzay sau khi reset xong thì nó hiện chữ hero hoài mà ko vô dc menu, ai bit chỉ cách khắc phục với

huysmall

Cho hỏi bác hard-reset bằng cách nào?
Qua menu Factory data reset đúng ko? Nếu bị khởi động liên tục thì tháo pin ra, để tầm 1 phút, sau đó lắp pin lại nhé. Chúc thành công.

oldpc

cáo này do lỗi up rom thôi bạn àh, mỗi bản fw đều có yêu cầu riêng, đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng

tieuphuho92

Minh vua ra quan' ng ta cung hard reset la may het bi khoi~ dong. lai. Ban thu~ hard reset = to~ hop phim xem sao

allzero

bật nguồn giữ chặt menu,làm lại nhiều lần sẽ đc.ko đc thì cài lại room,ko đc nữa thì đi làm lại boot