• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC ONE X không khởi động được

quycua99

e khởi động máy nhưng đến khi biểu tượng HTC hiện lên thì bị treo lun . e đã vào recovery để cài lại bản room vipers 4.0 . nhưng được 8% là bị lỗi . e đã cắm sạc cả đêm nhưng đến sáng hôm sau ấn nút nguồn k lên được chỉ nháp nháy đèn led . các ad có cách nào làm cho máy e khởi động được k ạ

e khởi động máy nhưng đến khi biểu tượng HTC hiện lên thì bị treo lun . e đã vào recovery để cài lại bản room vipers 4.0 . nhưng được 8% là bị lỗi . e đã cắm sạc cả đêm nhưng đến sáng hôm sau ấn nút nguồn k lên được chỉ nháp nháy đèn led . các ad có cách nào làm cho máy e khởi động được k ạ
Bạn úp lại Ship Rom xem sao.

Bạn vào fastboot -> power off rồi cắm sạc ( máy báo đèn đỏ là được). Vần đề của bạn có thể là do máy yếu pin quá. Hoặc bạn có thể tải rom cook khác úp thử xem

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tapatalk