• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC S620 rất khó bật lên?

daihung4000

không hiểu sao con HTC-s620 của em rất khó bật lên lúc thì tắt đi bật lại thoải mái lúc thì tắt đi chết luôn em hí hoái mãi mới bật được lên bác nào biết giúp em với

em đang sài wm6.5

PhamQuang

Manager
không hiểu sao con HTC-s620 của em rất khó bật lên lúc thì tắt đi bật lại thoải mái lúc thì tắt đi chết luôn em hí hoái mãi mới bật được lên bác nào biết giúp em với

em đang sài wm6.5

Up lại thử ROM 6.1 xem sao đã rồi hãy kết luận tiếp.
Các bạn WM6.5 hiện vẫn là các bản Cook cho nên ROM chưa hẳn tốt là chuyện bình thường.

daihung4000

em nghĩ liệu có ăn nguồn không nhỉ em thử hôm nay cắm sạc vào đợi một lúc bật thì oke luôn

acura_hung

nếu tắt dễ dàng thì ko có lí do gì bật lên lại khó nên chuyện ăn nguồn là không khả thi bởi lẽ nếu ko ăn thì bấm tắt cũng khó,chắc up lại rom cũ theo lời anh Quang coi sao

daihung4000

em đã đưa về w6.1 nhưng mà tắt vẩn tắt được oke bật nguồn không lên.Nhưng mà khi cắm sạc vào nếu đã bấm nguồn từ trước khi cắm vào sạc thì máy sẽ tự bật hoặc đợi khi đèn báo sạc sáng thì bật phát lên luôn ạ