• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Sensation không lên nguồn

vietphi1304

Đầu tiên, em cảm ơn các bác đã đọc bài của em!
Con Sensation của em không hiểu sao đầu tiên nó bị lỗi như kiểu là lỗi rom, reset liên tục, bị lag khi khởi động tại logo cm (em up room cm10 Jellybean) sau đó thì bật k lên nữa, em vào bootloader vẫn đc, sau khi vào bootloader up lại rom thì không thể up rom được, vào lại tiếp mấy lần sau thì bị treo ở recovery. B.giờ thì bật không lên nữa các bác à, k vào được bootloader luôn, sạc thì đèn nhấp nháy vẫn sáng. Các bác đoán bệnh giúp em cái ạ. Em xin cảm ơn!

Taki7610

Unlock_GSM
Con Sensation của em không hiểu sao đầu tiên nó bị lỗi như kiểu là lỗi rom, reset liên tục, bị lag khi khởi động tại logo cm (em up room cm10 Jellybean) sau đó thì bật k lên nữa, em vào bootloader vẫn đc, sau khi vào bootloader up lại rom thì không thể up rom được, vào lại tiếp mấy lần sau thì bị treo ở recovery. B.giờ thì bật không lên nữa các bác à, k vào được bootloader luôn, sạc thì đèn nhấp nháy vẫn sáng. Các bác đoán bệnh giúp em cái ạ. Em xin cảm ơn!

Dùng máy kẹp nguồn xem dòng nhảy như thế nào bạn.

Bạn vừa cắm sạc vừa đưa máy vào Bootloader xem sao. Nếu vào được thì mới có hy vọng cứu được máy.