• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Shadow không vào Yahoo được!!!!!

boycantinhlx

Mấy bác ơi, giúp dùm em Shadow của em,khi sign vào yahoo thì nó báo lỗi là "COMMUNICATION ERROR.PLEASE TRY AGAIN OR CHECK YOUR SETTINGS"
em gà nên không biết nó bị lỗi gì hay chưa cài đặt. Có thể hướng dẫn cụ thể dùm em cách khắc phục.Nhờ mấy bro ra tay dùm, cúm ơn nhiều.
Thần!!!!

boycantinhlx

Bạn đã cài đặt cấu hình GPRS cho máy chưa?

Chưa, nhưng mình nghe nói vào yahoo messenger sóng wifi thì không cần GPRS mà...,
Nếu như em hiểu sai thì anh có thể chỉ em cách khắc phục chứ??
THanh mod trước nha!!1

PhamHien

Nếu bạn dùng wifi thì tất nhiên không cần GPRS rồi. Tốt nhất, bạn nên cài them một phần mềm chat nào nữa như IM chẳng hạn và thử xem. Đôi khi, phần mềm chat có thể kén proxy..

kiet_xu

Bạn chỉ không vào được Yahoo qua wifi hay là cả vào các trang web cũng không được?

quangphu88

sao em ko cài dc gprs cho máy, có ai biết cài cho máy ko,em dùng viettel,nhưng jup e cài dc cả 3 mạng thì tốt,e cảm ơn