• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Touch bệnh khó hiểu?

htv1810

Tình hình là thế này,mình nhận unlock cho 1 cay htc touch,ban đầu là tiếng pháp,em unlock cid rồi up rom,ok hết em unlock sim.Ok sóng gió đầy đủ.Sau khi thấy xong để máy vào trong tủ kiếng,gọi khách đến lấy máy.Độ 1tiếng sau khách quay lại,em lấy may giao thì khi mở máy lên nó lên logo treo thì tắt luôn.Em nhấn hard-reset thì vẫn bị.Bực mình bào bootloader up lại rom khác mà cũng bị.Thật khó hiểu giúp em với?:((

AE xem giúp dùm em hay ai có bán pin hay nguyên con share cho em để em trả khách.Giúp với!

Last edited by a moderator:

PhamHien

Bây giờ máy vẫn bị treo ở bootloader hả bạn? Hãy tham khảo cách cứu máy treo bootloader đã đề cập nhiều ở một số chủ đề đó. Bạn hãy tìm bản ROM gốc mà up cho máy nhé

htv1810

Không máy bị tình trạng là lên 1 chút rồi tắt luôn.Có thể vào bootloader để up rom.Nhưng tình hình la up rom vẫn thế.Mà trước đó chỉ bỏ vào tủ kiếng mà bị thế.

PhamHien

Không máy bị tình trạng là lên 1 chút rồi tắt luôn.Có thể vào bootloader để up rom.Nhưng tình hình la up rom vẫn thế.Mà trước đó chỉ bỏ vào tủ kiếng mà bị thế.

" Lên một chút" của bạn là bao lâu? Lên đến màn hình khởi động rồi tắt hay là vào win, hoạt động bình thường, sau một lát bật lên thì đã bị tắt nguồn phải mở lại? Có khả năng do pin nhiều hơn!

htv1810

Khởi động rồi tẳt luôn,chưa vào được Win.Khổ là không biết ai bán cục pin.