• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Touch (ELF & ELFin) - ROM PDAVIET WM6.1 (Build 19212.1.0.3)

PhamQuang

Manager
ROM v2.20.707.37 CHO ELF & ELFin

= CE OS 5.2.19212 Build 19212.1.0.3 =

Phiên bản V37, WM6.1, dành cho HTC Touch (ELF) và Touch II (ELFin), dựa trên:

CE OS 5.2.19212 Build 19212.1.0.3

Được port từ phiên bản WM6.1 mới nhất của HTC Kaiser.

ROM có sử dụng 1 số giao diện mới trích ra từ ROM của HTC Diamond.

ROM với Build mới, giao diện 1 phần sử dụng từ ROM Diamond cho nên khá khác lạ so với các phiên bản cũ.

LINK TẢI ROM:

Mã:
http://rapidshare.com/files/117054206/TouchII_2.20.707.37_WM6.1_19212.7z

[B][U]Chú ý:[/U][/B]

[I]Pass. giải nén: [COLOR="White"]PhamQuang[/COLOR][/I]

Good luck !!!

masterhoang

Có ai download về rồi vui lòng up lên mấy trang khác cho anh em down với, Rapidshare này down lâu quá, phải chờ đến 87 minutes hic hic :((

tanhoan

chà chà V36 chưa kịp up mà bác đã cho ra v37 rồi. cám ơn bác PHAMQUANG nhé mong bác cho ra thật nhiều rom chất lượng nữa nhé để em đươc up liên tục chứ

masterhoang

Up lại Rom 37B từ RapidShare

Như đã nói, Pác Quang làm việc cật lực như vậy em cũng mong góp chút ít công sức, mong các anh các chú ủng hộ nha
Khi download nhớ thanks người upload ;;);;);;)
Àh pass giải nén là PhamQuang nhé

tanhoan

có bác nào khi up rom xong thì man hình khi bật camera thi bị 1 kẻ sọc đen không. mình đang dùng v35 khi up len v37 thì thây 1 kẻ soc đen khi bật camera, up lai v35 vẫn bị như vậy thế mới đau, chắc tại lỗi camera quá, buồn thúi ruột ! không biết có bác nào bị như minh không?