• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Touch HD preview: Những hình ảnh đầu tiên!

Status
Không mở trả lời sau này.

thoisuhangngay

k bik tại TPHCM đã có nơi nào bán chưa nhỉ, giá cả bao nhiu, mình chịu hết nổi rùi
Thôi thôi pác đừng up hình lên nữa mà làm em thèm nhỏ rãi. Hic hic Biết khi nào em này mới về Việt Nam đây nhỉ.
Hàng đã cập bến, giá đã có. Xin mời xúc về, khám phá rồi post lên mọi người chiêm ngưỡng! (hay là bâng quơ vui thôi!!!)

doibung0

bestofstrongman

hem biết con này sẽ có bản bàn fím đầy đủ ko? có bàn fím đầy đủ em dớt ngay... hixxxxx

anh em nào tậu đc nó rồi thử test với các soft hỗ trợ VGA xem sao. bề ngang nó là 480 fù hợp với VGA chỉ có điều ko fit đc chiều cao hết thôi... mà soft nó chạy đc là ok òi... màn hình to( lập dị) quá mà

LEDU

Báo cáo các bác là em ngây ngất với con này rồi. Khác với các bác là em không khoái dùng bàn phím cứng kèm theo máy như dòng HTC. Yêu cầu màn hình chà bá và có cây chọt chọt là em mê rồi. Đã có cảm ứng, cần bàn phím chi nữa?

Em tính mua, và nhờ bạn mua từ Úc về, mấy bác thấy sao ạ? Mua ở đâu thì rẻ chứ 800usd hơi mắc qá!!!

NguyenDucDung

Báo cáo các bác là em ngây ngất với con này rồi. Khác với các bác là em không khoái dùng bàn phím cứng kèm theo máy như dòng HTC. Yêu cầu màn hình chà bá và có cây chọt chọt là em mê rồi. Đã có cảm ứng, cần bàn phím chi nữa?

Em tính mua, và nhờ bạn mua từ Úc về, mấy bác thấy sao ạ? Mua ở đâu thì rẻ chứ 800usd hơi mắc qá!!!

chài, lâu quá ko thấy :D

hehe, mình cũng khoái màn hình của con này, chủ yếu dùng lướt web, cần màn hình càng to càng tốt :D

hungadams

có bác ở diễn đàn đang bán 15t đó,đập hộp luôn,chúc sở hữu siêu phẩm
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=39737

connguab

mÌNh vừa cưới e HD về nhà nè, bi h mình đi công việc cho mẹ, sẵn test e nó lun. có gì mình sẽ post hình và cảm nhận về e nó cho mọi ng cùng biết nghen !!!
Nhìn thấy đã hơn con Iphone vừa rùi nhìu lém, hihihi....

doibung0

mÌNh vừa cưới e HD về nhà nè, bi h mình đi công việc cho mẹ, sẵn test e nó lun. có gì mình sẽ post hình và cảm nhận về e nó cho mọi ng cùng biết nghen !!!
Nhìn thấy đã hơn con Iphone vừa rùi nhìu lém, hihihi....

Bác cho hỏi! Nó có mấy cục pin vậy! Thấy theo mấy cái hình thì là 2!

Chỉnh sửa cuối:

exec1984

Active Member
Hỗm bữa đi off pdahanoi thấy I900 và touch pro rồi
lần sau chắc sẽ có HD đây,

doibung0

Nên là 2 Pin nhỉ! Dung lượng pin của Touch HD quá thấp, vả lại pin PPC có đặc điểm là dễ hỏng sau thời gian sử dụng! Mà cái này đi mua pin riêng thì chỉ toàn đồ "lô".

hungadams

Nên là 2 Pin nhỉ! Dung lượng pin của Touch HD quá thấp, vả lại pin PPC có đặc điểm là dễ hỏng sau thời gian sử dụng! Mà cái này đi mua pin riêng thì chỉ toàn đồ "lô".
Theo nhận sét của 1 số ng đã dùng qua HD thấy pin rất tốt,duyệt web 6 giờ liên tục.

Status
Không mở trả lời sau này.