• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Wildfire

nguyenkhai

Chào các Bro!
Mình mới lấy 1 cái Wildfire mà chưa rành sử dụng lắm, có anh em nào đã từng xài qua, vui lòng chỉ giáo thêm cho mình với. Cám ơn nhiều;;)

grey_cat

theo mình biết thì wildfire chính là bản rút gọn của desire, cùng sử dụng android, các tính năng hầu như tương tự, bạn có thể dạo một vòng quanh forum để tìm hiểu trước về android. mình tuy mới chỉ sự dụng android 2 tháng nay nhưng nhờ tham khảo kỹ các bài Tut của các cao thủ trên đây mà việc sử dụng cũng tương đối rất tốt. bạn cứ tìm hiểu, vọc cái hđh android, gặp trục trặc, khó khăn nên search hướng dẫn thật kỹ trên forum trước rồi hãy đặt câu hỏi, câu hỏi bạn càng cụ thể mọi người càng dễ giúp bạn giải quyết hơn^^chúc bạn vui với android nhé.