• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Wizard va SDHC

hetveo

thấy Uni up ROm lên chạy đc SDHC mà trộm nghĩ không biết Wizard thì sao ạ ? Đọc các 4r em thấy bảo chỉ chơi đc miniSD thường , 4G là kịch . Vào XDA-dep thấy có cái bảo up lên được , cho cả Uni lẫn Wizard và HX4700 rồi Dell x51V .... tùm lum tà la . Mỗi tội 2 link thì 1 link died . Bác nào xử được món này chưa ạ ? CHia sẻ với
thanks

hector

mình cũng có nghe nói và cũng có bộ cài nhưng khổ một nỗi kô có sdhc mà thử!có mỗi cái 2G thường thôi!

Mr_PDA

em cũng đang xài 2gb tạm, hem bít có rom nèo up lên rùi dùng đc SDHC thì hay nhỉ :))

musungus77

theo em biết thì wizard không hỗ trợ sdhc, em đang có thẻ 4gb và 8gb dù up driver nào vào cũng ko ổn, các huynh tìm thử xem có quả driver nào ko?

hetveo

Mission Impossible !!! Em đang dùng em ROM 6.0 , cài SDHC Driver hẳn hoi rồi mà cắm cái thẻ 4G vào nó ko nhận gì cả