• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT "cLK RECOVERY" CHO HD2 [Upd Recovery v5.0.2.7 - 08/02/2012]

easyipro

Không hiểu fastboot của cLK 1.5 thế nào nhỉ ? ở 1.4.0.1 thì ấn giữ phím Back là vào màn hình fastboot ~ Ai cho mình biết với

mình chỉ Talsk 29 xong rồi up file CLK 1.5 đó xong máy tự reset vào clk 1.5 bản này chạy được cả đèn flashlight và thay đổi thông số hệ thống theo room sau đó chọn vào recovery là từ sau giữ home là máy tự vào recovery luôn

khucbaotran

Cho tôi hỏi.Tôi dang dùng win 8.1 ban 32 bit . vậy bạn nao có driver de chay CLK ko?máy tôi no ko nhận dc driver de chay clk.
ai có cho tôi xin nha...tôi cám ơn

khucbaotran

Vậy Nhờ cao thủ hổ trợ nha!
Vì tôi nghe nói Diver win 7 dùng tốt cho win 8 . và lúc trc khi cài win 8 có backup lại driver win 7 nên khi cài lên tôi restor lại hết thi thấy win nhận đủ nhưng ko biết với hd2 có hổ trợ ko driver clk không nữa

trongnam1001

bạn ơi cho mình hỏi với:
có cách nào vào khi up len CLK 1.5.x vào CLK recovery bằng phần mềm không?
( máy bị liệt phím "Home" va "Back") nên không làm sao vào được clk recovery để up lại rom từ file zip.
các bác biết chỉ em với.