• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn Chạy Stock Rom Cho Galaxy W I8150

Taki7610

Unlock_GSM
Hướng Dẫn Chạy Stock Rom Cho SamSung Galaxy W I8150. Khi máy bị lỗi hoặc ngôn ngữ không phải là tiếng Anh, mất Market !

1/ Cần có bản Rom I8150ZSKI3

2/ Multi_Downloader_v4.43_with_smd0425.

3/ Chọn file như trong hình .

Goodluck !

tranvanquynh309

Taki7610 ơi, Chạy Stock rom này giống như đưa máy trở về tình trạng xuất xưởng phải không?
Mình đang quan tâm cách làm thế nào để đưa máy về như khi mới mua. Sau khi root rom, up room tùm lum rồi mà cần lên trung tâm bảo hành thì cho em nó về như khi mới mua để không bị từ chối bảo hành. Thansk ( Mới dùng dùng nên rất gà )

Taki7610

Unlock_GSM
Taki7610 ơi, Chạy Stock rom này giống như đưa máy trở về tình trạng xuất xưởng phải không?
Mình đang quan tâm cách làm thế nào để đưa máy về như khi mới mua. Sau khi root rom, up room tùm lum rồi mà cần lên trung tâm bảo hành thì cho em nó về như khi mới mua để không bị từ chối bảo hành. Thansk ( Mới dùng dùng nên rất gà )

Nếu cần đem lên hãng bảo hành ( vì nhều lí do ) thì tốt nhất chạy theo cách của mình đó.

btrungkien

máy i8150 của mình nó báo thử quá nhiều hình mẫu minh đã chạy stock room cho nó mà vẫn không được...mong bạn giúp đỡ