• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn crắc full SmartMovie 4.15

vuong234

Member
Yêu cầu: Máy đã hack.
Công cụ: Siêu dịch, Sorcerer, SmartMovie key gen và bản SmartMovie dùng để crắc.

CÁCH LÀM
1. Tải SmartMovie key gen về để lấy key máy bạn. Chỉ dùng được trên PC.
[download]http://www.box.com/s/b30cfb36aa604051bc72[/download]

2. Tải bản SmartMovie dùng để crắc về.
[download]http://www.box.com/s/08a0a8b253a14532bb65[/download]

Trong file Hack SmartMovie.zip có file SmartMovie.lst các bạn giải nén ra Thẻ nhớ (ghi nhớ vị trí bạn đã giải nén nhé).

3. Gỡ bỏ bản SmartMovie đang dùng rồi dùng Contactemplate xóa hết key cũ.

4. Cài đặt bản SmartMovie trong gói *zip vào ổ C.

5. Dùng Siêu dịch vào C:/sys/bin/ mở file SmartMovie_a000b868.exe rồi xuống dòng thứ 4 và thay imei máy bạn vào

rồi lưu lại

6. Chạy Sorcerer rồi chọn "Quay về" để chạy ẩn.
7. Chạy SmartMovie rồi vào đăng ký với key máy bạn.

Nhập key xong thì chọn OK

Nếu key đúng thì nó sẽ hiện chữ "ĐĂNG KÝ THÀNH CÔNG"

Giữ nguyên ở chỗ này
8. Ấn phím gọi (Call) để vào Sorcerer

Ấn "Tùy chọn" rồi chọn "Quản lý danh sách" chọn tiếp "Tải danh sách"

Tìm đến file SmartMovie.lst lúc nãy đã giải nén

Chọn file đó sẽ có 1 dãy số

Tăng hoặc Giảm đi 1 (của mình giảm vì số cuối cùng là 9 thì chỉ có giảm tương tự nếu số cuối cùng là 0 thì chỉ có tăng )

9. Chọn "Quay về" để về lại SmartMovie rồi ấn "Tùy chọn" rồi chọn "OK".

Vậy là bạn đã có bản SmartMovie Full rồi đó.

Note: khi các bạn tăng(hoặc giảm) mà chưa full thì nhập lại key rồi làm lại, lúc trước tăng (hoặc giảm) thì bây giờ giảm (hoặc tăng).
Chúc bạn thành công!

Chú ý: Trước khi cài bản đã làm "thịt" thì cũng vẫn phải dùng contact template xóa key nhé.
[download]Contact Template[/download]

Nguồn symbianvn

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Bác em hỏi tý em đang dùnh bản crack nhưng có cái tội là nếu để treo smartmove mà ra ngoài làm cái khác sau đó quên mất nó khoảng 3 4 tiếng sau mò vô lại là đứt luôn chả chạy dc nữa cứ ấn vô clip lại văng luôn.bác có cáck nào chỉ em với.

AlyCuong

Active Member
Bác em hỏi tý em đang dùnh bản crack nhưng có cái tội là nếu để treo smartmove mà ra ngoài làm cái khác sau đó quên mất nó khoảng 3 4 tiếng sau mò vô lại là đứt luôn chả chạy dc nữa cứ ấn vô clip lại văng luôn.bác có cáck nào chỉ em với.
Dùng bản 2 icon đi bạn Mèo! Ổn định :D

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Dùng bản 2 icon đi bạn Mèo! Ổn định :D

có ko ném cái bạn. mỗi lần bị thế lại phải focmat thẻ.đã dùng tất cả các cáck xoá file gốc của nó nhưng ko ăn thua.đành bó tay.mà ta cũng dại dột cơ toàn conveter qua 3g2 dùng smat mới đọc được replay cái đọc dc cái ko.:(:)((

vuong234

Member
có ko ném cái bạn. mỗi lần bị thế lại phải focmat thẻ.đã dùng tất cả các cáck xoá file gốc của nó nhưng ko ăn thua.đành bó tay.mà ta cũng dại dột cơ toàn conveter qua 3g2 dùng smat mới đọc được replay cái đọc dc cái ko.:(:)((

Bạn mở smar lên để đó, rùi dùng contact template xoa hết key đi (có 2 hoặc 3 dòng key), xóa xong vào tiếp c:/system/data xóa tất cả những file có tên smartmovie.* và làm full lại theo cách của mình là ok

Chỉnh sửa cuối: