• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN HOÀN HẢO CÂU X-SIM CHO IPHONE 3G

nguyenhai2310

mình mạo muội xin post topic này lên để cho anh em tham khảo mong anh e đừng chê nhé!

:D

vtp9x

Hix.... lock liếc kiểu này resore 1 phát lỗi tè le:( . sao này có công cụ unlock thì phải mổ bụng thêm 1 lần nữa do để quên cây dao mổ :(. Thêm 1 điểm yếu nữa là câu thẳng lên chân sim kiểu này nhét sim vào dể bị đứt dây lắm.
Ghép sim từ bên ngoài là cách tốt nhất hiện nay có nhiều loại sim ghép xài good lắm:)

Chỉnh sửa cuối:

nguyenquach

nếu như anh chịu khó câu và giấu sợi dây xuống cho nó tỷ mỉ 1 chút thì rất là bắt mắt dc khách hàng vì mỗi lần thay sim thì ko cần phải cập theo cái sim ghép và nhét vào! vấn đề ở đây là do dự tỷ mỉ của ngưòi dân kỹ thuật nhưng đòng thời thì mình cũng đồng ý với bạn về cách ghép sim từ bên ngoài :D

XuanTruong

Super V.I.P
Chia sẻ là điều tốt, cảm ơn các Bạn, càng chia sẻ nhiều thì càng tốt!;;)=D>