• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn quy trình nâng cấp OTA_Bravo_HTC Desire_Asia_WWE_2.13.7

ducdl2

Ducthang ơi còn online ko vậy chỉ giùm mình cái!sốt ruột quá từ tối đến giờ mà không được down bản của ducll2 về chỉ có 96,4M làm 2 lần mà chịu luôn không up được chỉ check rồi out thôi!Giúp mình nhé

Bạn xem lại coi đổi tên đúng chưa?mà phải chép vào 1 goldcard mới được nghe bản củ mình là bản OTA nên chỉ có 96,6M và là file zip.

ducdl2

Chính xác bản rom của bạn bạn có thể vào setting-about-fimware để xem cho mình biết cụ thể mới có thể hướng dẫn cho bạn được.

huutrung2102

mà sao mình up bản 2.12 thì được còn 2.13 thì chịu cứ check xong là out ra ngoài luôn à!chán quá

huutrung2102

len rom của korea giờ không xuống được nữa rồi vì hboot là 0.93 có cách gì không giúp em với

huutrung2102

cái này vẫn là cho 0.92 hay .083 xuống mà có phải cho 0.93 xuống đâu? bạn dịch giúp mình đi ngu ngoại ngữ lắm

neompx

đang tìm cách về lại bản 2.1

up lên cái bản 2.2 của korea
+ lỗi sms được có 80 ký tự
+ không cài được bàn phím tiếng việt mới vào, nó ko cho thay đổi

ducdl2