• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG WINTERBOARD HOÀN CHỈNH

longttcd

em chép theme vào đúng đường dẫn vào winterboard thấy nhưng set ko thay đổi theme, kì dzị, dung ios 4.0

hizuna

bạn ơi , mình vừa up máy lên phiên bản 4.1 , nhưng nó lại không cho xài winterboard nữa rồi , phải làm sao đây ? lỗi exit safe mode

1202

Sao mình cài theme vào, nó chỉ hiện hình nền thôi , còn mấy icon sao kô thay đổi vậy bạn. hix

kennypro

Bạn ơi, bình thường mình cài winterboard thông qua iphone pc suite nhưng hôm nay cài winterboard thì thấy giao diện khác quá, mà tìm tới đường dẫn var/stash/theme cũng mất tiêu, bạn hướng dẫn mình với

phdzung

bạn ơi , mình vừa up máy lên phiên bản 4.1 , nhưng nó lại không cho xài winterboard nữa rồi , phải làm sao đây ? lỗi exit safe mode

mình vẫn sài winterboard với 4.1 bình thường mà bạn ơi :) bạn thử restore lại xem, biết đâu có lỗi trong quá trình restore trc :)

andytuan0311

may pro cho minh hoi sao minh cai themes vao ma hinh nen k doi, chi thay doi may cai icon thoi
nho may pro chi jup cho nhe

B

Beelzebub

Guest
xem có file wallpaper.html ko, có thể nó chỉnh mặc định wallpaper

HTC_VUTHANH

Moderator
WinterBoard mặt định trong fw luôn hay là phần mềm phải cài
phan mem cài bạn ạ.nhưng khuyên bạn ko nên dùng vì đẹp nhueng hao pin và tốn ram.mình thấy thằng pandahome cũng có tác dụng tương tự mà lại hay hơn

nhan_tu

các bác ơi em không xem được cái ảnh nào nên khó làm quá các bác cho em xin mấy cái ảnh được không e là newbie nên không được hiểu lắm

quyctxh

E cài được cái clockbackgroud có đồng hồ ở ngoài nhưng lại có sẵn cái bảng đồng hồ chồng lên , có thể 1 tắt cái đó đi dc ko anh ?

iloveyou

cac ban giup minh voi minh chep thém vao duoc roi ma no khong hien het icon chi hien duoc 3 cai icon mong cac ban giup dum

iloveyou

cac ban giup minh voi MINH CHEP THEMS VAO DUOC ROI MA ICON NO KHONG HIEN LEN MONG CAC BAN GIUP MINH VOI

nguyenvietcttt

bác chỉ dẩn dùm em chỉnh như thế nào mà ứng dụng WinterBoard nó ẩn đâu mất tiêu , em thử cài lại nhưng náo vẩn không hiện ra màn hình home ??? thank

HTC_VUTHANH

Moderator
bác chỉ dẩn dùm em chỉnh như thế nào mà ứng dụng WinterBoard nó ẩn đâu mất tiêu , em thử cài lại nhưng náo vẩn không hiện ra màn hình home ??? thank
Bình thường nó vẫn hiện ở spingboard sau khi cài xong mà hay bạn thử vô setting kéo xuống phía dưới xem có không

ferrari777

phan mem cài bạn ạ.nhưng khuyên bạn ko nên dùng vì đẹp nhueng hao pin và tốn ram.mình thấy thằng pandahome cũng có tác dụng tương tự mà lại hay hơn

Cho hỏi cái Panda home 1.7.2 có chạy được trên ios 5.0.1 không bác ???