• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn UpRom & Tool Uprom cho Dr.Care Smart3G

nhatky90_p

có được gì đâu, nó cứ hiện waiting conect usb...... chờ mún hết pin lun mà thấy gì đâu:((

lekhanh1103

Chắc chắn okie, mình đã test nhìu lần và thành công 100%

có được gì đâu, nó cứ hiện waiting conect usb...... chờ mún hết pin lun mà thấy gì đâu:((
Cứ để như vậy nha
ngắt kết nối
rùi tháo pin ra - đưa máy vào update mode lần nữa
và kết nối lại . okie liền

miennui91

up rom dr.care kho wa

Chắc chắn okie, mình đã test nhìu lần và thành công 100%

Cứ để như vậy nha
ngắt kết nối
rùi tháo pin ra - đưa máy vào update mode lần nữa
và kết nối lại . okie liền

làm ơn chỉ rõ hơn được không?

nowar

có nghĩa là vẫn giữ màn hình waiting conect usb đó.rút cáp ra tháo pin sau đó gắn lại đưa về chế độ update (power+volumdown+reset) rối cắm cab vào nó sẽ tiếp tục update

nhatky90_p

Mình thì k sử dụng cáp lun.....: chép file *.UPR vào thẻ nhớ, tháo thẻ nhớ ra khỏi máy... sau đó nhấn nút nguồn + nút xanh + nút giữa để vào TF card Update (hoặc làm sao cho zô TF card Update là được ) sau đó cắm thẻ nhớ và ngồi chờ để cho bắt đầu update..^^ Máy của mình làm như zậy.....

atheist1983

Có ai biết pass de download file Tool uprom ko, cho mình xin đi, nó bị khoá mất rồi? Mình muốn cài lại bản rom nguyên bản của Dr Care smart 3g( 6.1) này thì phải làm sao vậy? Thanks trước nha!

huyanh8288

co pass download ko vay ban

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

Last edited by a moderator: