• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

i-Clickr PowerPoint Remote - Dùng đt của bạn làm remote khi thuyết trình

Mr_PDA

Cái này rất hay cho bác nào hay phải present, chỉ cần kết nối đt với laptop qua sóng wifi là các bác có thể biến chiếc đt của mình thành cái controller cho bài thuyết trình rồi :D

App này rất hay ở chỗ bài presentation có thể hiện lên luôn trong máy của các bác, cho nên present đến đâu mà quên thì chỉ cần nhìn vào đt và tiếp tục chứ ko cần nhìn lên màn hình projector nữa >:)

Link download:
[PASS]http://tom.x-files.lv/wp7/i-Clickr PowerPoint Remote.xap[/PASS]

Chú ý : tất cả các games và phần mềm đăng tải ở forum đều do bro Tom tự CrAcK , nếu các bạn mang đi các forum khác , xin hãy link đến bài post gốc​

photohuong

Phần chạy trên máy tính thế nào vậy bạn? Mình nghỉ phải có i-clickr trên computer thì giữa điện thoại với máy tính mới kết nối được chứ!

kirimaru89

Phần chạy trên máy tính thế nào vậy bạn? Mình nghỉ phải có i-clickr trên computer thì giữa điện thoại với máy tính mới kết nối được chứ!

chuẩn. Phải có client server thì nó mới hoạt động được chứ :|

pole_star139

theo mình hiểu thì chỉ cần khai báo địa chỉ IP của con laptop đang trình chiếu, cơ mà hiện tại mình cũng vẫn chưa làm thành công đc, Bạn nào chạy okie thì bày mình nhé

pole_star139

Hee, okie rồi. Gà quá các bác ợ. Hnai vào mục help -> how - Do: nó hướng dẫn đầy đủ, phải lên cái website của nó, down phần mềm cài lên laptop or PC để khai báo đồng bộ \:d/