• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

I8910 firmware và cách up...

thanhphong_1109

tình hình là e thấy bà con xài N97 với 5800 wa' nhiều. nhưng mà I891 cũng đâu có kém.
Vì vây, e lập topic này để các bác trao đổi và hướng dẫn ae cách up firmware.
E cũng thú thật là e ko biết tí gì về flash firmware cả vì e mới chuyển từ Win mobile sang Symbian.
Bác nào biết cách flash chỉ cho e với. e gà lắm.
ah`, thanks bác trc' nhưng bác hướng dẫn tận tình, cụ thể cho e nha:((

Hoden

Super V.I.P
tình hình là e thấy bà con xài N97 với 5800 wa' nhiều. nhưng mà I891 cũng đâu có kém.
Vì vây, e lập topic này để các bác trao đổi và hướng dẫn ae cách up firmware.
E cũng thú thật là e ko biết tí gì về flash firmware cả vì e mới chuyển từ Win mobile sang Symbian.
Bác nào biết cách flash chỉ cho e với. e gà lắm.
ah`, thanks bác trc' nhưng bác hướng dẫn tận tình, cụ thể cho e nha:((

bạn seach tìm fw của nó xem có bản mới không ,rồi up thử con này it ngưòi dùng quá nên it ai thao luận

panrai

Super V.I.P
bạn seach tìm fw của nó xem có bản mới không ,rồi up thử con này it ngưòi dùng quá nên it ai thao luận

định mua con này sài,nhưng đem ra thấy nó bự và gê quá nên chạy luôn:)):))

Hoden

Super V.I.P

thì lụm nó về vọc xong rồi bán .lấy kinh nghiệm chia sẽ ae luôn..

p/s ấn vô chữ kí e xem rãnh không lên la chơi

AndyCuong

Supper Moderators

thì lụm nó về vọc xong rồi bán .lấy kinh nghiệm chia sẽ ae luôn..

p/s ấn vô chữ kí e xem rãnh không lên la chơi

người ta hỏi cách Up firmware cho SAMSUNG I8910 , còn 2 ông này vào SPAM .

thanhphong_1109

tình hình la Fw cua Viet Nam thì ko có 3D task manager... còn các bản hiện tại của các nước khác thì có.
Nhưng mà mình mò trên mạng thì chỉ có cách up nhưng dành cho Win XP thôi. bác nào biết up trên Vista thì giúp mình với

thecuong281082

giup minh voi, minh vua up pm xong cho con omnia hd, nhung khi up xong no chi hien len dong chu omnia hd toi ah, khong vao duoc chuong trinh, khong biet la loi gi nua? ai co kinh nghem giup minh .hic

thecuong281082

MINH HIEU ROI. THI RA LA DO MINH TAI FILE VE BANG FLATGHET NEN BI THIEU FILE. NEN KHI CAI BI LOI. THAKH BAN NHIEU NHA.