• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

I8910 XXIL4 XEUIL2 Full Kenitic Scrolling - Bản Chính thức cho Anh Quốc

1212123

Đúng là bỏ thẻ nhớ vào nó chậm kinh khủng! Hy vọng có bản khác tốt hơn

iamkernel

Bản này như bản beta đợt rồi giới thiệu cho test, đều bị lỗi thẻ nhớ, gắn thẻ nhớ là máy chỉ có lết thôi chứ ko làm đc gì. Cái này của thằng hyperx mà, nó cũng đã nói trong blog nó nhiều mà

katy031

Nếu như bạn nhathuy2007 nói đây là bản chính thức của Anh quốc sau nhiều ngày ngóng đợi thì thật là... thất vọng. Bản này dùng cũng ko hẳn là hay. Đã tháo thẻ và test, cảm nhận cho thấy cảm ứng không được mượt cho lắm, tuy có full KS nhưng khi duyệt web nhấp vào ko nhạy bằng bản HX 1.71. Một điểm nữa khi duyệt web cache được lưu vào ổ C gây chậm máy (bản này ổ C sau khi up free là 40 Mb). Các hiệu ứng (effect) cũng ko được lung linh bằng Hx 1,71. Không được nhúng ROM Patcher và 1 số ứng dụng khác...
Túm lại là bản này chỉ để test và lựa chọn của mình bây giờ vẫn là HX 1.71. :(

phongtinh

không biết FW mới mình có bảng nào support ngôn ngữ việt nam chưa ta! đang mún up mà ngại vụ tiếng anh!

nhathuy2007

Nếu như bạn nhathuy2007 nói đây là bản chính thức của Anh quốc sau nhiều ngày ngóng đợi thì thật là... thất vọng. Bản này dùng cũng ko hẳn là hay. Đã tháo thẻ và test, cảm nhận cho thấy cảm ứng không được mượt cho lắm, tuy có full KS nhưng khi duyệt web nhấp vào ko nhạy bằng bản HX 1.71. Một điểm nữa khi duyệt web cache được lưu vào ổ C gây chậm máy (bản này ổ C sau khi up free là 40 Mb). Các hiệu ứng (effect) cũng ko được lung linh bằng Hx 1,71. Không được nhúng ROM Patcher và 1 số ứng dụng khác...
Túm lại là bản này chỉ để test và lựa chọn của mình bây giờ vẫn là HX 1.71. :(

Người ta upload trên trang I8910 forum nhe bạn
Tuy nhiên việc download khó khăn do hạn chế slot và thành viên nên mình download về tái upload để share cho anh em

member007

Bên HX đang có bản beta test của bạn Speed 2.0 cho HD ko biết bao giờ ông đó mới up lên cho anh em test thử nữa , ko hiểu sao mình rất thích sài các bản speed , bản speed cook nâng cấp này có thêm full KS rất tuyệt , ko biết có bị lỗi gì như bản gốc ko