• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IceColdSandwich Ascension v1.0A8 ICS AOSP 3/7/2012 - by The Collective - WOMEN'SDAY

lovefootball

Hơ, nó phải có j khác bản ngày 18/3 chứ? Vì bản 18/3 cũng chụp ảnh ầm ầm rồi mà lại ổn định.
Thì tất nhiên là thế rồi,đã là bản sau thì tất nhiên là ra để khắc phục lỗi và cải thiện mọi mặt cho bản trước mà,chắc chắn là phải khác chứ.

huysnet

Em dùng Icecoldsandwich bản 4.0.3 ngày 18/3 hay sao ý. Chưa bao giờ bị bất cứ lỗi gì! Camera thì chỉ take photos dc thôi, chưa record video dc. Có thể máy bác ko full wipe trc khi up room chăng?
còn phải full wipe như thế nào nữa đây.đã full hết rồi mà.sóng thì lúc đầu full thật.nhưng khi tắt wife pat thì tịt luôn dẫu biết rằng vẫn gọi được.

lovefootball

còn phải full wipe như thế nào nữa đây.đã full hết rồi mà.sóng thì lúc đầu full thật.nhưng khi tắt wife pat thì tịt luôn dẫu biết rằng vẫn gọi được.
Bác Set 2G Only là Okie thôi mà.

trinh12345

Ô la la dùng ICECOLDSANDWICH thích ghê, tác giả còn có mục cập nhật rom như đúng rồi, cứ như được update từ "chính hãng" ý, hôm qua tự nhiên thấy thông báo có update rom mới, em vào down và update, cái hay ở chỗ là nó ko giống như kiểu up rom mới (mất hết mọi thứ), cảm giác rất thích vì tác giả bản rom làm việc rất chu đáo, nó vẫn giữ lại hết mọi chương trình của mình, hehe. Giờ đang là icold sandwich 6.2 rồi. Đã chụp được paranoma nhưng mà vẫn chưa quay video được:D

huysnet

Hơ, nó phải có j khác bản ngày 18/3 chứ? Vì bản 18/3 cũng chụp ảnh ầm ầm rồi mà lại ổn định.

bản này là IceColdSandwich-6.2.AOKP-signed.zip rồi bạn.cập nhật ngày 25/3 nhé.vesion 6.2.đã test cái vụ pin của bản này.nói chung rất là trâu bò.để từ lúc up 18h30 tới giờ do bận đi chơi nên chỉ xem giờ mà chưa tụt phần trăm nào.

Chỉnh sửa cuối:

lovefootball

Đang thích dòng ICS này lên sẽ liên tùng tục săn lùng nó và Update thường xuyên lên đây cho các bác cùng phá máy nhé =))

trinh12345

lovefootball

Ko pha?i icecoldsandwich 7.1 cu?a lord chand ha? Ba'c? Hay chi'nh la ba?n update sau ba?n 7.1?
Tôi có ghi tiêu đề rồi mà,của nhóm The Collective,ko phải của Lord.Bản này đã lược bớt 1 số thứ nữa trong Seting như OTA,TOOL......vv.Chạy rất mượt,Pin Good ...vv....vv.Các bác cứ Up lên mà trải nghiệm,nghịch cho sướng đi các bác.Như tôi thì chọn đc 1 bản vừa ý rồi thì cài đặt đầy đủ xong Backup lại,sau đó thì cứ có Rom nào mới ra thấy ngon ngon là Up,ko vừa ý lại Restore về bản ưng ý :))

trinh12345

Tôi có ghi tiêu đề rồi mà,của nhóm The Collective,ko phải của Lord.Bản này đã lược bớt 1 số thứ nữa trong Seting như OTA,TOOL......vv.Chạy rất mượt,Pin Good ...vv....vv.Các bác cứ Up lên mà trải nghiệm,nghịch cho sướng đi các bác.Như tôi thì chọn đc 1 bản vừa ý rồi thì cài đặt đầy đủ xong Backup lại,sau đó thì cứ có Rom nào mới ra thấy ngon ngon là Up,ko vừa ý lại Restore về bản ưng ý :))
Back bang Titanium co' pha?i ko ba'c?