• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Icenis by Dsma s60v5 belle-edit by Duylinh27884

duylinh27884

Moderator
Icenis by Dsma s60v5 belle-edit by Duylinh27884

Vì theme này trên ovi bán tới 90ngàn nên ko thể mua bằg cách thanh toán qua hóa đơn di động và sau gần 1 tuần tìm kiếm trên mạg mà vẫn ko kết quả nên phải tự thân vận động lấy 1 theme khác cũng của Dsma là Azenis edit lại:( đau lòng hơn là sau khi đã tạm xong thì lại tìm đc bản cho s^3,phí cả công:(( bản mình edit làm trên theme nền của s60v5 và dùg định dạng svg nên hỗ trợ tốt cho v5,ai dùg s^3 cài xong set theme mà bị trắng máy ở một vài chỗ thì khởi độg lại máy nhé!

LINK DOWNLOAD

MinhThang

Manager
Theme này theo cá nhân anh thấy phình thường quá mà sao nó bán cắt cổ vậy em? Bản gốc em tìm ra đâu?

duylinh27884

Moderator
Theme này theo cá nhân anh thấy phình thường quá mà sao nó bán cắt cổ vậy em? Bản gốc em tìm ra đâu?
những theme của tay này hổg rẻ tí nào a ơi,theme mới ra lúc nào cũg treo giá 90ngàn,qua 1 thời gian sau nếu ko còn hot thì giảm giá dần,60ngàn,15ngàn..tùy theo độ hot của theme còn ko:D a lấy bản gốc ko e send,bản gốc cài lên belle đẹp mà nhẹ lại tương đối full nữa

MinhThang

Manager
những theme của tay này hổg rẻ tí nào a ơi,theme mới ra lúc nào cũg treo giá 90ngàn,qua 1 thời gian sau nếu ko còn hot thì giảm giá dần,60ngàn,15ngàn..tùy theo độ hot của theme còn ko:D a lấy bản gốc ko e send,bản gốc cài lên belle đẹp mà nhẹ lại tương đối full nữa

Send cho anh bản gốc xem sao.

ace_hp7

Active Member
e nhớ trc bên v5 có theme Azenis của Dsma ,bác edit thành màu này à