• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IDesigner v1.36L-Thêm phần cải tiến

NGUYENTRANDUNG

Phiên bản 1.36L:
Có thể phác hoạ ở bất kỳ khu vực nào trong góc độ xoay ảnh. Bạn có thể thay đổi kích thước phông chữ, hình ảnh và những vấn đề khác cụ thể ngay tại vị trí gốc(ảnh bất động).

Phiên bản 1.36J:
Cập nhật thêm nhiều bảng màu cho bạn lựa chọn, đã fix độ trong suốt.

Phiên bản 1.36H:
Tùy hứng điều khiển góc độ xoay đã lựa chọn để điều chỉnh theo từng khu vực.

Đây là tổng hợp bộ Fonts đầy đủ nhất của ID. Hãy download nếu bạn thích. Sau khi tải về chép hết thư mục Fonts vào !:/System/Apps/ImageDesigner

Fonts.rar

Chỉnh sửa cuối:

thanhtu8888

Phiên bản 1.36L:
Có thể phác hoạ ở bất kỳ khu vực nào trong góc độ xoay ảnh. Bạn có thể thay đổi kích thước phông chữ, hình ảnh và những vấn đề khác cụ thể ngay tại vị trí gốc(ảnh bất động).

Phiên bản 1.36J:

Phiên bản 1.36H:

Đây là tổng hợp bộ Fonts đầy đủ nhất của ID. Hãy download nếu bạn thích. Sau khi tải về chép hết thư mục Fonts vào !:/System/Apps/ImageDesigner

Fonts.rar

dũng cho mình xin bản tiếng anh được không, đã nhắn tin nhưng không thấy hồi âm nên mình mới hỏi :(

jimmyvn88

Phiên bản 1.36L:

Phiên bản 1.36J:

Phiên bản 1.36H:

Fonts.rar

Ôi cái này cứ update liên tục,kinh wa

NGUYENTRANDUNG

dũng cho mình xin bản tiếng anh được không, đã nhắn tin nhưng không thấy hồi âm nên mình mới hỏi :(

Nếu dùng tiếng Eng thì vào xó việt hoá này làm gì bạn?Suy nghĩ lại chút nha. Àh. Trên google đã đăng rồi. Bạn search sẽ thấy àh!

thanhtu8888

Nếu dùng tiếng Eng thì vào xó việt hoá này làm gì bạn?Suy nghĩ lại chút nha. Àh. Trên google đã đăng rồi. Bạn search sẽ thấy àh!

làm gì nóng vậy bạnX-(có phải xin cho mình đâu mà không sài việt hóa thì thank bạn làm gì :-?

TruBic

Well-Known Member
THANK thèng này nó cập nhật liên tục.chẳng bít đâu mà lần

sao lại dùng từ thèng ở đây vậy bạn nghe giống như dân chợ búa quá tất cả đều bình đẳng và lịch sự mà.

nguoila007

sao mình cài vào máy mà vẫn kô dùng được vậy?khi cài xong bật nó lên nó chỉ hiện lên một lúc rồi thoát ra.kô cho thèm vào trong nữa.....jups mình với...

TruBic

Well-Known Member
sao mình cài vào máy mà vẫn kô dùng được vậy?khi cài xong bật nó lên nó chỉ hiện lên một lúc rồi thoát ra.kô cho thèm vào trong nữa.....jups mình với...
Bạn cài pyhon chưa? Nếu chưa thì bạn hãy tìm pytho và cài vào nhé.

onlylove80

sao lại dùng từ thèng ở đây vậy bạn nghe giống như dân chợ búa quá tất cả đều bình đẳng và lịch sự mà.
Hì. Hì..:) Có lẽ mọi người hiểu nhầm bạn ấy rồi.. ý of bạn ấy là thèng ImagesDesigImagesDesignr mà.. Tội nghiệp.. Lần sau ChipCòi88 nên nói rõ ràng na, tránh hjểu lầm.

Posted via Mobile Device

nguoila007

bạn hướng dẫn cho mình cụ thể hơn đi ....làm sao để sử dụng được nó vậy??

onlylove80

bạn hướng dẫn cho mình cụ thể hơn đi ....làm sao để sử dụng được nó vậy??
Bạn mún sử dụng thế nào? Đây là pm tiếng việt mà bạn. Ah, với những ảnh có size qúa lớn thì bạn mở ra sẽ chẵng nhìn thấy gì cả vì vậy b hãy thu nhỏ lại kích cỡ cho phù hợp nhé.. Mọi chức năng đều có cái phím tắt cả bạn ah, phím * là mở các công cụ, bao gồm.. Cắt ảnh, chèn chữ, tẫy xóa, v.v. phím # là bảng mầu..Bạn có thể tô màu cho chữ và nhiều hơn thế...Dùng chức năng cắt dán bạn có thể ghép đầu người này vào thân của người kia...Muốn chèn chữ thì bạn ấn phím * rồi chọn ô có chữ (A)==>Phông chữ==>nhập văn bản.. phím 3 để phóng to, 6 để thu nhỏ.. còn lại bạn mò thêm na.. mỏi tay qúa ..

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

Posted via Mobile Device B�5�5n �0�1i xem l�5�5i gi��p m��nh v�6�3i c��i link Font.rar ko down dc

Spam hả bạn Pót trên mobile thì cũng phải cẩn thận chứ , mình chẳng luận được gì mà giúp đỡ cả !

ngocthanhdhgtvt

Spam hả bạn Pót trên mobile thì cũng phải cẩn thận chứ , mình chẳng luận được gì mà giúp đỡ cả !
Posted via Mobile Device ý bạn ấy muốn anh em xem thử cái link fonts. Rar ở phía trên ấy mà. Đính chính với trinhhongha90 là link vẫn tốt, mình down bằng ucwep nè, bạn xem lại nhé, còn nữa lần sau post bài hoàn chỉnh vào nhé. Mod sẽ delete bây gjờ.

Chỉnh sửa cuối: