• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ImageCompression S60v2 v1.1 beta - Trình nén ảnh

Kojiro

Super V.I.P
ImageCompression S60v2 v1.1 beta

Trình hỗ trợ nén giảm dung lượng ảnh.
Bản cập nhật cho chọn nơi lưu ảnh sau khi nén.

ngocthanhdhgtvt

anh kijiro cho em hỏi thêm , 7610 chụp ảnh nặng 200 đến 250 kb và em chọn độ phân giải là 320+240 pixcel , thế khi nén ảnh thì nó có làm thay đổi độ phân giải không nhỉ hay là chỉ giảm dung lượng thôi anh:-?

hunterviet

Well-Known Member
anh kijiro cho em hỏi thêm , 7610 chụp ảnh nặng 200 đến 250 kb và em chọn độ phân giải là 320+240 pixcel , thế khi nén ảnh thì nó có làm thay đổi độ phân giải không nhỉ hay là chỉ giảm dung lượng thôi anh:-?

Câu hỏi có hơi thừa khi mà chủ thớt đã nói rõ tại topic khi post bài như vậy rồi:-?

ngocthanhdhgtvt

Câu hỏi có hơi thừa khi mà chủ thớt đã nói rõ tại topic khi post bài như vậy rồi:-?

không biết điều mà cứ spam thế bạn nhỏ
bạn đã test chưa mà suy đoán thế . thôi không thèm nói nữa , tối nay về test rồi sẽ có kết quả liền=))
mà bạn này hay thiệt cứ tưởng mình thông minh hắn:O,nhưng ai ngờ
:))

Kojiro

Super V.I.P

Mình chưa test nhưng qua đọc bài của người ta thì chủ yếu là giảm dung lượng chứ ko giảm kích thước bạn à :)

Nick mình đâu phải kijiro đâu :((

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình chưa test nhưng qua đọc bài của người ta thì chủ yếu là giảm dung lượng chứ ko giảm kích thước bạn à :)

Nick mình đâu phải kijiro đâu :((

SMOD mà cũng khóc lóc rên rỉ nữa.Bó tay:|

JuRay-Duan

bạn đã test chưa mà suy đoán thế . thôi không thèm nói nữa , tối nay về test rồi sẽ có kết quả liền=))
Có gì thì cứ "bạn" với "mình" cho dễ nghe, đừng nên xưng = "nhỏ" hay "nhóc" kô hay mấy đâu :)

hunterviet

Well-Known Member

Uh, bạn thông minh, Uyên bác. Nhưng bạn cũng nên biết điều. Nếu bảo mình spam thì bạn cũng là người spam ko hơn gì, sao bạn ko tự text mà kiểm chứng. Chả biết ai là "nhỏ" ở đây, mà có hơn tuổi mình thì cũng đừng tinh vi. Mod thông cảm e nhé, em sẽ ko post thêm về vấn đề nhạy cảm này nữa

Chỉnh sửa cuối:

anhcoj

anh kijiro cho em hỏi thêm , 7610 chụp ảnh nặng 200 đến 250 kb và em ch��n độ phân giải là 320+240 pixcel , thế khi nén ảnh thì nó có làm thay đổi độ phân giải không nhỉ hay là chỉ giảm dung lượng thôi anh:-?
Mình chưa test nhưng có thể suy luận .= > Ko thể thay đổi độ phân giải.

Posted via Mobile Device