• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ImageDesigner v1.36-Chỉnh sửa ảnh chuyên nghiệp

NGUYENTRANDUNG

>:)>:)Ứng dụng đã ra đời khá lâu, chỉnh sửa ảnh chuyên nghiệp trên mobile. Phiên bản cập nhật thêm nhiều tính năng sáng tạo. Mời các bạn tự khám phá:D:D

nguoiqualoicu

Bản này với bản 1.36 do mahaseno convert là cùng 1 bản phải không? Sao thấy bản kia dung lượng đến 1,5 Mb luôn, chắc là do bản đó có add thêm 210 font chữ thì phải. Bản này mới ra mà Nguyentrandung làm nhanh thật, chắc lấy ngôn ngữ của 1.32 add vào cứ gì :D, 2 bản này ngôn ngữ giống nhau thì phải.

NGUYENTRANDUNG

Bản này với bản 1.36 do mahaseno convert là cùng 1 bản phải không? Sao thấy bản kia dung lượng đến 1,5 Mb luôn, chắc là do bản đó có add thêm 210 font chữ thì phải. Bản này mới ra mà Nguyentrandung làm nhanh thật, chắc lấy ngôn ngữ của 1.32 add vào cứ gì :D, 2 bản này ngôn ngữ giống nhau thì phải.

Đây là của Mahaseno. Do mình loại bỏ fonts bớt nên nhẹ kb hơn. Dành cho 3rd chỉ 204 kb thôi bạn. Còn về tệp lang của 1.32 mình không biết có giống cái này không do chưa dùng bạn àh. Như 1.36 này mình chỉ việt hoá nhưng bản thân thì không dùng

nguoiqualoicu

Sorry nhé, nhìn bản tiếng Anh thấy giống như 1.32 nên nghĩ chỉ cần coppy lang của bản này vào cho khỏe. Nhưng test lại thì thấy bản mới này có thêm 1 số dòng ngôn ngữ. Cái này bạn dịch bằng google à, thấy ngôn ngữ kô đc chuẩn bằng bản 1.32 Việt có trong forum :D.

NGUYENTRANDUNG

Sorry nhé, nhìn bản tiếng Anh thấy giống như 1.32 nên nghĩ chỉ cần coppy lang của bản này vào cho khỏe. Nhưng test lại thì thấy bản mới này có thêm 1 số dòng ngôn ngữ. Cái này bạn dịch bằng google à, thấy ngôn ngữ kô đc chuẩn bằng bản 1.32 Việt có trong forum :D.

Mình không dùng lại dịch trong thời gian ngắn nên không "LỌC" bởi vậy có 1 số chỗ sẽ không chuẩn. Ví dụ từ: New in windown new. Nếu không test kĩ bạn sẽ dịch thế nào? Ngay cả lời giới thiệu ứng dụng mình còn không dịch nữa mà:D Dịch nó chỉ trong 1 giờ liệu có ngắn không bạn? Nếu có time mình test hoàn toàn bảo đảm sẽ thay da đổi thịt:D Nếu dịch chuẩn người dùng chưa chắc đã biết dùng "Câu nói bất tử này made in anhtamhcm"=))

Chỉnh sửa cuối:

anhtamhcm

Mình không dùng lại dịch trong thời gian ngắn nên không "LỌC" bởi vậy có 1 số chỗ sẽ không chuẩn. Ví dụ từ: New in windown new. Nếu không test kĩ bạn sẽ dịch thế nào? Ngay cả lời giới thiệu ứng dụng mình còn không dịch nữa mà:D Dịch nó chỉ trong 1 giờ liệu có ngắn không bạn? Nếu có time mình test hoàn toàn bảo đảm sẽ thay da đổi thịt:D Nếu dịch chuẩn người dùng chưa chắc đã biết dùng "Câu nói bất tử này made in anhtamhcm"=))
He he sao đưa anh vào đây thế!? :O Nói thật với Dũng 1 chữ tiếng Eng anh cũng không biết, toàn Google thôi.

NGUYENTRANDUNG

:DGoogle vẫn nhanh và tiện lợi đấy thôi. Nếu bỏ công tra từ điển chắc điên mất. Google dữ liệu vẫn lợi hại hơn. Chủ yếu là người dịch phải bám sát vào pm và phải biết tiếng việt vì từ ngữ đa nghĩa mà:D:D

leo009394

cho mình hỏi sao mình cài vào may N72 rồi mà vào ko đc vậy, cư click vào là nó văng ra. Mình cài python rồi cũng vậy

jimmyvn88

Posted via Mobile Device

jimmyvn88

Cho xin bo font dành cho ImageDesigner nhé