• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

InetCon v1.0-Kiểm tra và giữ kết nối

NGUYENTRANDUNG

Đây là chương trình đơn giản để kiểm tra và giữ kết nối mạng vì một lý do nào nó mà bạn không muốn thoát khỏi kết nối. Lưu ý: Chương trình chạy nền, thoát sẽ vô hiệu kết nối.

Chỉnh sửa cuối:

onlylove80

Dùng cái này khi đang chơi Caro(vitalk) hoặc lướt web mà phải nhận cuộc gọi sẽ không bị đứt kết nối phải không Dũng?? mình thỉnh thoảng chơi caro or chát chít trên Vitalk mà có ai gọi đến là Die luôn..phải đăng nhập lại.

NGUYENTRANDUNG

Dùng cái này khi đang chơi Caro(vitalk) hoặc lướt web mà phải nhận cuộc gọi sẽ không bị đứt kết nối phải không Dũng?? mình thỉnh thoảng chơi caro or chát chít trên Vitalk mà có ai gọi đến là Die luôn..phải đăng nhập lại.

Tét đi rồi biết bạn. Dũng ko chat nên không biết pm đó

phuonggm

Cho e hoi luc em down cai j do co dung luong lon thi hay bi disconect giua chung.Vi du down nhac.Vay fan mem nay co khac fuc loi do ko

Mr_Sulla

Cho e hoi luc em down cai j do co dung luong lon thi hay bi disconect giua chung.Vi du down nhac.Vay fan mem nay co khac fuc loi do ko
TV có dấu đi bạn, test đi rùi bít chứ :)
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
N72 dùng python 1.4.5 không xài dc.
Posted via Mobile Device

N72 mà không dùng được python 1.45 hả bạn hệ điều hành nó như N70 của nguyentrandung mà bạn nên xem lại nhé

phuonggm

mình đang dùng này chạy phà phà :D
Posted via Mobile Device
ý mình là mình dang dùng python 1.4.5 nhung mà ko dùng dc inetcon.Mình vua cài thêm bô. Libs cua anhtam thì máy báo system error.Xin giúp

NGUYENTRANDUNG

Posted via Mobile Device
ý mình là mình dang dùng python 1.4.5 nhung mà ko dùng dc inetcon.Mình vua cài thêm bô. Libs cua anhtam thì máy báo system error.Xin giúp

Gỡ bỏ hết toàn bộ cài đặt lại Python 1.6.0 nó rất tốt cho những ứng dụng sau khi conveter, đặc biệt cho N70, N72.

RACKQUAN

Cái phần mềm này hay,dùng để duy trì kết nối gprs khi truy cập sim còn 0đ!
Nhưng đó là ngày xưa,còn bây giờ,cài hay không,vinaphone và viettel vẫn cứ cắt kết nối mà soft không làm gì được.Tóm lại hết tác dung ấy rồi thì phần mềm này chỉ để đốt pin cho ấm máy hê hê

phuonggm

Có python 1.6.0 rùi ạ. Up cho em được không prô
Posted via Mobile Device

NGUYENTRANDUNG

Cái phần mềm này hay,dùng để duy trì kết nối gprs khi truy cập sim còn 0đ!
Nhưng đó là ngày xưa,còn bây giờ,cài hay không,vinaphone và viettel vẫn cứ cắt kết nối mà soft không làm gì được.Tóm lại hết tác dung ấy rồi thì phần mềm này chỉ để đốt pin cho ấm máy hê hê

Mình có bảo dùng ứng dụng này vào việc đấy của bạn đâu? Post lên cho ai cần vào việc gì thì dùng không cần thì thôi đâu nhằm gì. Tác giả viết ra chắc chắn có tác dụng riêng của họ. Ứng dụng này đáng lẽ của s60v3 thôi, người ta cần nên convert sang v2

Có python 1.6.0 rùi ạ. Up cho em được không prô
Posted via Mobile Device

Bạn tải về cài đặt bình thường. Nhớ cài thêm modules pack 1.33 nếu có rồi thì khỏi

Python 1.6.0.zip