• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Interim Comeback s60v5 symbian^3 Anna by Dragon459

Dragon459

Manager

Lâu lâu làm cái theme gọi là cổ vũ tinh thần anh em trong box=D>. Tiện mình cũng đổi gió luôn.

Theme tương thích cho các thiết bị đang sử dụng hệ điều hành symbian s60v5 symbian^3 , Anna

Link download

duylinh27884

Moderator
Bác rồng thích anna quá ta;;) quanh đi quẩn lại thấy có 3 dạng icon là dạng tròn,dạng vuông và dạg anna vẫn đc mọi người thích tới giờ,mấy dạg icon lạ lạ khác dùg 1 thời gian rồi chán vẫn quay về trug thàh với 3 dạng icon này :p

Dragon459

Manager
Bác rồng thích anna quá ta;;) quanh đi quẩn lại thấy có 3 dạng icon là dạng tròn,dạng vuông và dạg anna vẫn đc mọi người thích tới giờ,mấy dạg icon lạ lạ khác dùg 1 thời gian rồi chán vẫn quay về trug thàh với 3 dạng icon này :p
symbian thì vẫn là symbian thôi bác. và nói đến symbian thì có lẽ icon anna là 1 tượng đài khó sụp đổ rồi.
E vẫn sử dụng chủ yếu là các bản mix anna là chủ yếu.
Nhưng quan trọng hơn là ở tấm hình này. :ar!>:) . đây chính là 1 trong những yếu tố vẫn níu kéo e sử dụng symbian tới giờ. :mad:)

YinYang

Active Member
symbian thì vẫn là symbian thôi bác. và nói đến symbian thì có lẽ icon anna là 1 tượng đài khó sụp đổ rồi.
Nhưng quan trọng hơn là ở tấm hình này. :ar!>:) . đây chính là 1 trong những yếu tố vẫn níu kéo e sử dụng symbian tới giờ. :mad:)
Cho e xin cái link của bộ đang đang có đê >..<

Radium

Moderator

ủa làm sao a cho mấy cái file svg hiện lên đc vậy a? :)

kaise

bồ tèo search svg viewer cài vào là đc

Bác Gôn pre cho e thêm 1 bản blue mà có dạng như màu xanh ngọc này đc k ak. Bàn phim tin nhắn có màu như trình quay số ấy ak.
Sáng nay e ms dow về cài thấy ngon ghê.\m/

duylinh27884

Moderator
dạo này spam ghê quá mà toàn spam "dằng mặt" thớt của mod ko :))

Spam đâu thì cũg bị del bài nhưg spam ở thớt của mod có lợi cái là thớt mod đc nhiều người quan tâm hơn nên sát xuất người xem đc bài spam quãng cáo sẽ cao hơn =))

Dragon459

Manager
em download cái svg viewer và cài đặt. Sau đó mở xem folder chứa file svg ở chế độ thumbnail.

Cho e xin cái link của bộ đang đang có đê >..<
a tự làm chứ có dow ở đâu đâu mà có link :(

bồ tèo search svg viewer cài vào là đc

Bác Gôn pre cho e thêm 1 bản blue mà có dạng như màu xanh ngọc này đc k ak. Bàn phim tin nhắn có màu như trình quay số ấy ak.
Sáng nay e ms dow về cài thấy ngon ghê.\m/

a chưa có thời gian rảnh nên chắc là chưa làm được đâu. Hơn nữa a cũng chưa thử xem mầu xanh blue có hợp với cái layer bán trong suốt phía trên nó hay k.
Hôm nào có thời gian thì e onl rồi a gửi mẫu cho e coi sao. :-?
Rất hoành tráng test trên Belle thấy cũng khá Full Icon.
cảm ơn Sếp :D
bộ icon nhìn khủng quá a Rồng ơi, share đi a,hihi
bộ icon này sẽ được share dần dần qua các phiên bản theme khác nhau. share liền là hết vốn làm theme mất :))